salosalo
JF-Expert Member
- Jun 7, 2012
- 598
- 281
Hapana jua kuwa viwembe inachana wewe? wembe nachana sana ndo maana naitwa wembeKwa nini vya kiume vinaitwa viwembe!?
Hapana jua kuwa viwembe inachana wewe? wembe nachana sana ndo maana naitwa wembeKwa nini vya kiume vinaitwa viwembe!?
ni kweli hiyo picha ya mwanzo naitumia kama avatar......nikiweka picha yangu hapa hata wengine hamtanitumia PM.....beta stay that way....hi hi hi hiii.........
Bora Umejiwahi, nilikuwa nimeandaa bomu la tani 700.ni kweli hiyo picha ya mwanzo naitumia kama avatar......nikiweka picha yangu hapa hata wengine hamtanitumia PM.....beta stay that way....hi hi hi hiii.........