henry kilenga
JF-Expert Member
- Mar 4, 2015
- 1,329
- 1,119
Naomba kuuliza wana JF hivi visimbusi vya kwese TV vimeanza kupatikana hapa nchini Tanzania au bado?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja kwanza nikaulize maana ya kisimbusi. NitarudiNaomba kuuliza wana JF hivi visimbusi vya kwese TV vimeanza kupatikana hapa nchini Tanzania au bado?
Sent using Jamii Forums mobile app
Enjoy maisha maana hata upambane vipi ufanye ya maana usipoteze muda bado utakufa uyaachewatu mna muda sana mimi TV labda taarifa ya habari tena mara moja moja sana.
Moja ya vitu vunavyo poteza muda ni TV
Sent using Jamii Forums mobile app