Visima

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,081
1,500
Samahani kwa kuwapotezea muda ndugu zangu ila nlikua naulizia gharama za uchimbaji visima ikoje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Nyamtukila Utaalamu wa visima Kilimo, Ufugaji na Uvuvi 16

Similar Discussions

Top Bottom