QUICKTRANS
Member
- Sep 26, 2014
- 5
- 1
Unahitaji kujiandikisha kwenye zoezi la kuomba VISA kwenda Marekani,
Japo zoezi zima ni bure na kujiandikisha ni kwenye mtandao tu, lakini kuna baadhi wanapata shida sana sana ya kutuma picha inayohitajika.
Kama unataka ku apply tutakusaidia ila sisi tutadai malipo kidogo shs 10,000.
Tuma picha yako sisi tutairudisha kwako ikiwa na requirements zote tayali kwako wewe kuituma.
Tuma picha kwa hii email: fortzinterest@gmail.com
Japo zoezi zima ni bure na kujiandikisha ni kwenye mtandao tu, lakini kuna baadhi wanapata shida sana sana ya kutuma picha inayohitajika.
Kama unataka ku apply tutakusaidia ila sisi tutadai malipo kidogo shs 10,000.
Tuma picha yako sisi tutairudisha kwako ikiwa na requirements zote tayali kwako wewe kuituma.
Tuma picha kwa hii email: fortzinterest@gmail.com