Viroba 8 vya mpunga natakiwa kulipa ushuru?

Viroba 8 vya mpunga natakiwa kulipa ushuru?

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
1,481
Reaction score
1,356
Nimejilimia kampunga kangu na nina viloba kama 8 hivi nimevipiga kwenye kitani 2 changu narudisha nyumbani ,sasa shida kuna jamaa hapa getini wanahitaji ushuru kwa gharama ya 4,000 kila roba,sasa naombeni kuuliza hivi hizi sheria za ushuru zikoje huwa zinaruhusu kumtoza mtu ushuru kwa viroba alivyojilimia mtu kwa ajili ya chakula? .Na kama inatakiwa ulipia ni kwa gharama gani kwa roba?Naomba kuwasilisha wakuu.
 
Kwani jpm si alisema hakuna kulipa ushuru was mazao kama mzigo wenyewe haujafikia tani moja? Akasema hata kama mzigo umefika tani moja mkulima anaweza akabeba kilo 500 kisha akarudia tena hizo nyingine 500 ili asilipe ushuru...
Waambie kwani hawakumbuki agizo la raisi kuhusu ni kiasi gani cha mzigo kinatakiwa kutozwa ushuru?
 
Anatoza ushuru kwa msingi gani?!

Alikusaidia kulima...?!

Alikutafutia pembejeo?!

Yaani sipendi namna halmashauri zinafanya mambo yao.......ni totally unprofessional......
 
Nimejilimia kampunga kangu na nina viloba kama 8 hivi nimevipiga kwenye kitani 2 changu narudisha nyumbani ,sasa shida kuna jamaa hapa getini wanahitaji ushuru kwa gharama ya 4,000 kila roba,sasa naombeni kuuliza hivi hizi sheria za ushuru zikoje huwa zinaruhusu kumtoza mtu ushuru kwa viroba alivyojilimia mtu kwa ajili ya chakula? .Na kama inatakiwa ulipia ni kwa gharama gani kwa roba?Naomba kuwasilisha wakuu.
Waambie unakwenda kuripoti kwa Magufuli kupitia mtandao! Na ingekuwa vizuri zaida kama ungetaja hilo geti liko wapi: mkoa, wilaya, kata na geti husika na watu waliopo!
 
Bro weka details za ulipo ni geti lipi wilaya ipi na kama muhusika unaweza pata details zake pia weka wahusika wataona na watalifanyia kazi... pumbavu sana hao
 
UMEKOSEA MWENYEWE UMEBEBA TANI 2 KWA MKUPUO, MUWE MNASIKILIZA PRESIDAA AKIONGEA
 
Kwani jpm si alisema hakuna kulipa ushuru was mazao kama mzigo wenyewe haujafikia tani moja? Akasema hata kama mzigo umefika tani moja mkulima anaweza akabeba kilo 500 kisha akarudia tena hizo nyingine 500 ili asilipe ushuru...
Waambie kwani hawakumbuki agizo la raisi kuhusu ni kiasi gani cha mzigo kinatakiwa kutozwa ushuru?
Yeye ana two tones
 
Back
Top Bottom