Vipi same kwa mama anna kilango?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi same kwa mama anna kilango??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Keynes, Nov 2, 2010.

  1. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni taarifa kama kuna mtu mwenye data kama huyu mama kashinda maana bado tunamhitaji bungeni hata kama ni wa kijani
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Alishajishindiaga matokeo yalishatoka mchana!
     
Loading...