Huko insta ulijuaje kuwa ndie mmoja wao?Nilikutana nae insta kibonge mmoja na same evining we met (the rest is known [emoji12] [emoji12] [emoji12] )
Alicomment kwenye page ya moja ya watu maarufu kwa biashara hiyo basi nikazama dm then tukayajengaHuko insta ulijuaje kuwa ndie mmoja wao?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapana nimshangao. . Ma MA af eeeeehh[emoji5][emoji5][emoji28] sio tusi ni expression mkuu don't get me wrong
hii sekta ina nguvu sana.kuna baadhi ya products demand yake huwa ni constant,no matter how the situations may beDuh,kama hii biashara haitaathirika basi kuna kitu naweza jifunza kuwa ni sekta imara ya biashara.
Mie kuna demu wangu mmoja mmeru juzi kaanza "Ooh nina hamu na mchemsho wa kuku sina hamu na chakula cha home" maana anaishi home kwao baada ya kugraduate degree ya sheria mwaka jana na ajira hana.Hata mimi mademu wangu wa kawaida tu kuwahonga nimepunguza sana. Wengine nahitaji waniache tu na stress zangu nibaki na amani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unataka bei elekezi!?Hali tete sn hamna bei elekezi
[emoji23] [emoji23] [emoji23]wanalalamika biashara imekua ngumu wateja wana tumia dawa sijui wana mawazo maana hawakojoi haraka
Sasa kwani huku kuna madada poa?
Mmmmhhhhhjkwani wanasemaga wote nyie wala vichwa sema viwanja ndio kidogo vinatofautiana
Wapo humu ila wanafanya kiprofessional zaidiSasa kwani huku kuna madada poa?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] INA maana wanatumia Dawa wasiwe km Kuku anaifikiria hela yake alivoisotea isiishe haraka.wanalalamika biashara imekua ngumu wateja wana tumia dawa sijui wana mawazo maana hawakojoi haraka
KumbeeWapo humu ila wanafanya kiprofessional zaidi