Vipi hali ya biashara ya wadadapoa ipoje kwa sasa?

Vipi hali ya biashara ya wadadapoa ipoje kwa sasa?

Nadhani kwa hapa jijini hii biashara ni imara sana zaidi ya tudhaniavyo,hawa viumbe wanazidi kuwa ghali sana huu upepo wa uchumi haujawayumbisha,bei zinazidi kupanda,inanivunja nguvu sana hii mambo
 
Social services hukosi soko mzee , wadada poa nao ni moja wapo wanaotoa huduma hii kwa jamii , hivyo kukosa soko ni labda dunia isimame
 
Duh,kama hii biashara haitaathirika basi kuna kitu naweza jifunza kuwa ni sekta imara ya biashara.
hii sekta ina nguvu sana.kuna baadhi ya products demand yake huwa ni constant,no matter how the situations may be
 
Hata mimi mademu wangu wa kawaida tu kuwahonga nimepunguza sana. Wengine nahitaji waniache tu na stress zangu nibaki na amani
Mie kuna demu wangu mmoja mmeru juzi kaanza "Ooh nina hamu na mchemsho wa kuku sina hamu na chakula cha home" maana anaishi home kwao baada ya kugraduate degree ya sheria mwaka jana na ajira hana.

Nilimwambia jikaze tu ule chakula cha home... nikakatiwa na simu [emoji2] [emoji2]
 
Zinaendelea ila bei imeshuka wapo wanaojipanga kwenye madanguro na wasimamao barabarani ila wanalalamika hali ngumu ni wimbo wa taifa acha maneno weka muziki kila MTU anaimba ila wauzaji wameamia fb,Wasap ,badoo, massage centre, saloon, nk sababu wanaogopa operations za Mara Kwa Mara kuwakamata bure kutoka sio bure.
 
wanalalamika biashara imekua ngumu wateja wana tumia dawa sijui wana mawazo maana hawakojoi haraka
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] INA maana wanatumia Dawa wasiwe km Kuku anaifikiria hela yake alivoisotea isiishe haraka.
 
Jana mi nimemla kwa 7000 wakati enzi za jk nlikula kwa 15000, sasahivi soko baya aise kwao.
 
Back
Top Bottom