Viongozi wa wilaya CHADEMA Singida wahamia CCM

Viongozi wa wilaya CHADEMA Singida wahamia CCM

Kwa Singida sishangai sana kwani wenyeji wa huko wanapenda sana vya kupewa.

Singida ni miongoni mwa mikoa masikini Tanzania lakini huwa CCM ndo inaongoza kwa kupata kura nyingi.
 
Hao wengine waatakaochaguliwa itabidi wapelekwe Arusha ,Mbeya,au Mwanza , wakapate semina elekezi ya kukataa kufinyangwa fikra mkoa mzima wa Singida wa mwisho kwa pato la taifa lakini watu wake ufahamu uko chini kabisa wanatia aibu,inabidi Bavicha waende huko mwezi mzima somo watalielewa tuu
Kwa taarifa yako SDG ni mkoa ambao pato lla mwanainchi linakuwa kwa haraka kuliko mikoa yote.
Takwimu unazochukua zinakupotosha kwani pato la mkoa kwa kila mwanainchi linapotosha,
Pato la mkoa wanalopata ni watu wachache tu na wengi wanaendelea kuwa mafukara.
Kila mwaka chakula cha njaa kinaenda Arusha lakini Arusha inaonyesha kuwa pato la kila mwanainchi liko juu.
Sdg iko juu kwa kila kitu. Mafuta ya alizeti, misitu, kuku wa kienyeji, nguvu kazi, mbizi, ng'ombe, mtama, asali , matunda ya kila iaina, madini, upope wa kuzalisha umeme, etc.
Nakuona wewe ni mlala hoi tu hufikii hata pato la mwanakijiji wa SDG.
 
Mimi nadhani hujafanya utafiti wa kutosha kuhusiana na hilo kwani hao uliowataja kimsingi wao walikuja wenyewe kama mtu mwingine ambao hatuwezi kuwabagua wemona CDM kina dira wanona walioko C wapinzani Kwanini wachame? Nakuambia kwasasa hata GAMBA likifanikiwa kumnunua SLAA watu tupo,CDM c viongozi CDM ni watanzania Cha msingi hawawezi kuwanunua Watanzania wote.
<br />
<br />
Very good coment.
Waeleze hao MAGAMBA waelewe kuwa CDM si viongozi, bali CDM ni spirit. Hata wakiondoka viongozi wote CDM bado itazidi kusimama. You can kill a revolutionalist but you cant kill the revolution idea.

Spirit ya ukombozi waliyonayo wana CDM ina nguvu kuliko pesa walizohongwa hao viongozi waliohama.

That's why kuna kipindi niliwahi kumwambia Kabwe (during the leadership crisis within the party) kuwa "mhe.Kabwe wewe sio maarufu kuliko chama. Bila wewe CDM ipo, bt bila CDM wewe huwezi kuwepo"

So kuondoka kwa hao wasaliti haiwezi kupunguza chochote kikubwa ndani ya chama, ila inaweza kupunguza kwa kiasi kikubwa life expectacy yao katika siasa.

Kwetu ni neema ya kukijenga chama kwa kutumia vijana wenye uzalendo na moyo wa dhati wa kukitumikia chama.
 
Kwa taarifa yako SDG ni mkoa ambao pato lla mwanainchi linakuwa kwa haraka kuliko mikoa yote.
Takwimu unazochukua zinakupotosha kwani pato la mkoa kwa kila mwanainchi linapotosha,
Pato la mkoa wanalopata ni watu wachache tu na wengi wanaendelea kuwa mafukara.
Kila mwaka chakula cha njaa kinaenda Arusha lakini Arusha inaonyesha kuwa pato la kila mwanainchi liko juu.
Sdg iko juu kwa kila kitu. Mafuta ya alizeti, misitu, kuku wa kienyeji, nguvu kazi, mbizi, ng'ombe, mtama, asali , matunda ya kila iaina, madini, upope wa kuzalisha umeme, etc.
Nakuona wewe ni mlala hoi tu hufikii hata pato la mwanakijiji wa SDG.
Takwimu ziko wazi nenda hata Singida penyewe ofisi ya mkuu wa mkoa kwa mkurugenzi ,Fedha Singida ni kati ya mikoa minne Tanzania yenye pato dogo sanaa lakini wanachi wake bado ni manamba wa CCM iliyowaletea umaskini wa kutupwa
 
Mwenyekiti CHADEMA wa Wilaya ya Iramba ndugu Emmanuel Edgar Ntundu na Mwenyekiti wa Chadema singida Mjini ndugu Nakamia John wameahamia CCM. wengine ni Ela Samson Dyelu mwenyekiti wa baraza la wanawake, ndugu Henri Stephene Kingu katibu mwenezi wa wilaya ya Iramba na mwenyekiti wa Tawi la Ruruma. Habari zaidi mtazipata baadae!
<br />
<br />
Siasa Majitaka. Mashamba hayo!
 
Back
Top Bottom