Viongozi wa Vyama vya Wafanyakazi mko wapi?

Viongozi wa Vyama vya Wafanyakazi mko wapi?

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Posts
1,133
Reaction score
2,128
Nauli zimepanda. Umeme, gesi na vyakula bei juu. Gharama za pango la nyumba zimepanda. Hivi hili hamlioni? Mnaridhika na mishahara inayotolewa kwa mnaowaongoza? Tucta mko wapi? CWT kuna nini? Chama cha madaktari wapi? Tughe hampo? Au mkishachukua chenu mapema mnafungwa midomo....!
 
Kwa kweli hiki ni kiama mshahara wa wafanyakazi ni kidogo sana nimepiga mahesabu nimebakiwa na sh elfu arobaini na tano baada ya kutoa umeme, gesi, pango, nauli na maji je bitawza kuishi na elfu 45000 kwa mwezi? Mimi ni mwalimu ninadegree ila bado nalipwa mshahara wa certificate. Nifanyeje mm
 
Naomba Zitto aache siasa alafu atafute kazi,then awe katibu wa Tucta
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom