Viongozi Wa Upinzani Waliowahi Kuteuliwa na Rais

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Zitto, Mnyika na Lissu wameshiriki wizi wa madini habari zao tunazo hawafai. Walikuwa kwenye payroll ya ACACIA
Watu kama hawa mnasema mna taarifa zao kwanini wasipelekwe mahakamani? Si ushahidi upo, na wakipatikana na hatia wanyongwe kabisa.
Ila kama ni siasa hapa utakuwa umechemka, maana watanzania wa 2017 siyo wale wa enzi ya Nyerere, we verified documents
 

boyfriendy

JF-Expert Member
Sep 9, 2012
1,989
2,000
Taarifa zao mnazo!!?? Kwani wewe ndo mbeba taarifa? Au unafanya kazi masijala ya CCM!!?
Ao ni fake Voice note maker, wanajiandaa kutengeza payrol fake...soon utaona bomu linalokuja la kutengeneza yaani watu wanatetea mikataba ya hovyo kinyume nyume kwa kuwatengeneza wengine zengwe ili kuhamisha akili za watu dah roho inaniuma sana alafu unaweza kuta hawa wote ni vijana kabisa around 30 years
 

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,874
2,000
Watu kama hawa mnasema mna taarifa zao kwanini wasipelekwe mahakamani? Si ushahidi upo, na wakipatikana na hatia wanyongwe kabisa.
Ila kama ni siasa hapa utakuwa umechemka, maana watanzania wa 2017 siyo wale wa enzi ya Nyerere, we verified documents
Unafikiri mahakamani watu wanapelekwa pelekwa tu hovyo. Jirani yako yule anayekutafunia mke wako umempeleka Mahakamani?
 

TataMadiba

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
9,874
2,000
Ao ni fake Voice note maker, wanajiandaa kutengeza payrol fake...soon utaona bomu linalokuja la kutengeneza yaani watu wanatetea mikataba ya hovyo kinyume nyume kwa kuwatengeneza wengine zengwe ili kuhamisha akili za watu dah roho inaniuma sana alafu unaweza kuta hawa wote ni vijana kabisa around 30 years
Wewe hujui anachokifanya Mnuika huku Buzwagi, kaa kimya
 

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Unafikiri mahakamani watu wanapelekwa pelekwa tu hovyo. Jirani yako yule anayekutafunia mke wako umempeleka Mahakamani?
Wewe umesema una documents, ni vizuri kutumia hizo documents kuwafunga hao jamaa.
Pia suala la mke sina ushahidi, ningekuwa na ushahidi ningeenda, kwa nini niogope sheria na huku nina ushahidi.
 

abuumwasiti20

JF-Expert Member
Oct 19, 2016
288
500
Kwel huku mtandaon watu niwanafiki sana yaan hao wakina jusa walikua sio wapinzan walipoteuliwa?kweli kunya anye kuku akinya bata ameharisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom