wakimataifa
JF-Expert Member
- Nov 16, 2014
- 942
- 169
kama hii habari ni kweli viongozi wa simba wadhulumaji wakubwa.
Ni kwamba mkude alitaka ml 80 mkamsanisha cash ml 25 na mkamwambia na hiyo gari thamani yake ml 60 jamani hiyo gari ya mkude ml 60 kweli mkataba miaka 3 nawaombeni kiubinadamu mumlipe haki yake
Ni kwamba mkude alitaka ml 80 mkamsanisha cash ml 25 na mkamwambia na hiyo gari thamani yake ml 60 jamani hiyo gari ya mkude ml 60 kweli mkataba miaka 3 nawaombeni kiubinadamu mumlipe haki yake