Viongozi wa makanisa msitufukuze kanisani

Viongozi wa makanisa msitufukuze kanisani

Toa sadaka kama unampa Mungu na sio Mchungaji...

Wewe ukitoa sadaka nenea sadaka hiyo, amesema wananunua furniture..

Jenga madhabahu wanenee watoto hao juu ya madhabahu...

Wakabidhi watoto kwenye madhabahu iwalinde na kuwakuza vyema...

Ifike mahali tutambue shughuli zote za kanisa zinatumia pesa...
Mungu hawalazimishi wala kuwapangia watu kiwango cha kumtolea mkuu. Tamaa ya pesa ni mwiba mkubwa katika kanisa la leo.

Wanaoaminika kama watumishi wa Mungu ni kama vile wanafanya biashara na Mungu, nipe 50,000 umuone Mungu. Ni aibu. Mimi naamini kanisa linapaswa kuwa na miradi ili kulisaidia kujiendesha na kuwahudumia watumishi wake na sio kutegemea sadaka za kulazimisha, hizo sio sadaka tena!
​
 
Mungu hawalazimishi wala kuwapangia watu kiwango cha kumtolea mkuu. Tamaa ya pesa ni mwiba mkubwa katika kanisa la leo.

Wanaoaminika kama watumishi wa Mungu ni kama vile wanafanya biashara na Mungu, nipe 50,000 umuone Mungu. Ni aibu.
​
Zama zimebadilika, sasa pesa ndo kila kitu katika kuendesha kanisa...

Wanapenda kusali katika makanisa makubwa, mazuri ila hawataki toa sadaka.

Elfu 50 kuiponda bar au kununua mavazi, kuhonga wanawake ni sawa ila kununua furniture za kanisa ni shida.
 
Zama zimebadilika, sasa pesa ndo kila kitu katika kuendesha kanisa...

Wanapenda kusali katika makanisa makubwa, mazuri ila hawataki toa sadaka.

Elfu 50 kuiponda bar au kununua mavazi, kuhonga wanawake ni sawa ila kununua furniture za kanisa ni shida.
Legeza ubongo af soma tena uelewe...
 
Dada yangu ni mama wa watoto wawili ambao hawapokei huduma yoyote kwa baba licha ya baba kuwa mtumish wa serikali na kipato kizur tu.

Kama mjomba yapo majukumu niliyoamua kuyabebea kwani dada yangu hana kipato cha kumfanya aweze waendeleza watoto wake.

Mtoto wa kwanza wa dada angu anategemea kupata kipaimara mwaka uu mwez wa 12 katika kanisa la KKKT WAZO HILL.

Kanisa limewataka wazazi watoe sadaka waliyoiita sadaka ya alama ambayo sadaka iyo inapangwa na Mchungaji.

Awali wazaz waliomba kutoa walau 25k kwa kila mtoto lakin mchungaji akabatilisha na kutaka zinunuliwe furnitures za kanisa ambapo kwa kila mtoto atachangia 50k.

Watoto waliomaliza mafundisho wapo almost 180,na kati yao wapo wengi wenye wazazi ambao hali zao ni kama dada yangu au zaid ya dada angu lakni wameamua kuwapa watoto wao walau elimu ya Mungu.

Kwa hali ii wapo ambao wamekwama na wamekubali watoto wasipate kipaimala.

Viongozi makanisan msitufukuze kanisani.
Hii dini mnayoiponda na kuikashifu humu bado itabaki kuwa dini ya haki, mseme hatuendelei, mseme.msemayo bado inajali kila mtu
 
Bado Kuna mchango godoro watoto WANAENDA kambini!
 
Dada yangu ni mama wa watoto wawili ambao hawapokei huduma yoyote kwa baba licha ya baba kuwa mtumish wa serikali na kipato kizur tu.

Kama mjomba yapo majukumu niliyoamua kuyabebea kwani dada yangu hana kipato cha kumfanya aweze waendeleza watoto wake.

Mtoto wa kwanza wa dada angu anategemea kupata kipaimara mwaka uu mwez wa 12 katika kanisa la KKKT WAZO HILL.

Kanisa limewataka wazazi watoe sadaka waliyoiita sadaka ya alama ambayo sadaka iyo inapangwa na Mchungaji.

Awali wazaz waliomba kutoa walau 25k kwa kila mtoto lakin mchungaji akabatilisha na kutaka zinunuliwe furnitures za kanisa ambapo kwa kila mtoto atachangia 50k.

Watoto waliomaliza mafundisho wapo almost 180,na kati yao wapo wengi wenye wazazi ambao hali zao ni kama dada yangu au zaid ya dada angu lakni wameamua kuwapa watoto wao walau elimu ya Mungu.

Kwa hali ii wapo ambao wamekwama na wamekubali watoto wasipate kipaimala.

Viongozi makanisan msitufukuze kanisani.
Kwanza nyie wenyewe hamjitambui. Kipanini? Ndo nini? Wasio kkt hawaishi? Bila hicho kipanini! Hiyo laki ya watoto 2 ungempa, ni mtashi wa vitumbua au mandazi akailisha familia yake. Muchungaji ndo anapanga bei. Ila watu,basi tu.
 
Hiyo 25k haiwatoshi?

Tokeni huko makanisani mkatafute hela muone ilivyokuwa ngumu. acheni unyang'anyi mliouhalalisha
Haya mambo ya kitapeli makanisani ndo yamezalisha madhehehu lukuki ya kilokole ambayo yameachana na haya masadaka ya kulazimisha na yakagundua namna bora ya kupata hela toka kwa waumuni. Ona wanavyokusanya sadaka bila kuwatisha na hayi makipaImara au ubatizo hata kuzika.
Waluteli wakikutaa Mwamposa anatuma wachungaji na waumini wanakuja kuzika!
Kesho lazima utaenda kutoa shukrani kwake.
 
Kipaimara kinakusaidia nn yesu kashatufia zambini mwanakondoo ameshinda tumfuate zamani enzi la agano la kale ilikuwa husamehew zambi zako mpaka uende kwa kuhani na kitu kama mbuzi, njiwa, kondoo kwa kadri ya uwezo wako halafu kuhani anaingia patakatifu papatakatifu anaenda kukuombea zambi zako husamehew lakin nw tunapiga magoti sehemu safi na salama tulivu tunaomba na kutubu zambi zetu wenyew namana yesu ametufia zambini.
Siyo "Zambi" ni Dhambi !
 
Lutheran jaribu lao ni pesa na zinaa. Mimi nimekulia Lutheran ila sasa hali ni mbaya. Huko Moro wanaambiwa wazazi wachangie 200,000 kwa ajili ya kipaimara sherehe ifanyike Kanisani. Huku ili mtoto aruhusiwe kubarikiwa mzazi anatakiwa achangie si chini ya 100,000. Hali ni mbaya kwa kweli. Msiwabebeshe watu mizigo isiyo na sababu.
Aliyoyasema Bwana hapo kale ndivyo ilivyo hata sasa. "Viongozi wa dini huwatwisha waamini wao mizigo mizito, lakini wao hawatii hata kidole kuwasaidia kuibeba mizigo hiyo".
 
Hiyo kitu huwa ipo miaka mingi.

Kama uwezo ni mdogo kumbuka tu kuwa hao watoto wana wasimamizi wa ubatizo ambao ni wajibu wao kuwalea kiroho.

Na kama wote hamna uwezo ungeenda tu kwa Mchungaji kuliongelea hilo.

Kama watoto wamefauli mtihani yao ya kipaimara na mmeweza kuwanunulia nguo za kipaimara ongeeni tu na Mchungaji.
 
Lutheran jaribu lao ni pesa na zinaa. Mimi nimekulia Lutheran ila sasa hali ni mbaya. Huko Moro wanaambiwa wazazi wachangie 200,000 kwa ajili ya kipaimara sherehe ifanyike Kanisani. Huku ili mtoto aruhusiwe kubarikiwa mzazi anatakiwa achangie si chini ya 100,000. Hali ni mbaya kwa kweli. Msiwabebeshe watu mizigo isiyo na sababu.
Hatari sana.
 
Hiyo kitu huwa ipo miaka mingi.

Kama uwezo ni mdogo kumbuka tu kuwa hao watoto wana wasimamizi wa ubatizo ambao ni wajibu wao kuwalea kiroho.

Na kama wote hamna uwezo ungeenda tu kwa Mchungaji kuliongelea hilo.

Kama watoto wamefauli mtihani yao ya kipaimara na mmeweza kuwanunulia nguo za kipaimara ongeeni tu na Mchungaji.
Yani Hilo swala Tena,muwe Tena mna bargain km mpo sokoni,wao walipaswa kuliona Hilo kuwa kanisani Kuna watu wanahali tofauti za kipato
 
Kwa Mwamposa ungeyasema haya? Wachungaji nao wanalinganisha scenarios maana kule mnanunua maji na mafuta ya upako kwa maelfu wala hamlalamiki! Bora hata huyu amemaliza zinunuliwe furniture za Kanisa, kule kwingine mnanunua maji ya uhai mkidanganywa ni maji ya upako!
Lile ni kanisan lake lina kkkt ni usharika sio mtu binafsi
 
Hiyo kitu huwa ipo miaka mingi.

Kama uwezo ni mdogo kumbuka tu kuwa hao watoto wana wasimamizi wa ubatizo ambao ni wajibu wao kuwalea kiroho.

Na kama wote hamna uwezo ungeenda tu kwa Mchungaji kuliongelea hilo.

Kama watoto wamefauli mtihani yao ya kipaimara na mmeweza kuwanunulia nguo za kipaimara ongeeni tu na Mchungaji.
Sister nawe acha kupotosha na kutetea uovu. Yaani Baba wa Kiroho ndio anawajibika kumlipia mtoto pesa za Ubarikio 100,000 na Tsh 200,000 kwa ajili ya sherehe kanisani?
 
Kipaimara kinakusaidia nn yesu kashatufia zambini mwanakondoo ameshinda tumfuate zamani enzi la agano la kale ilikuwa husamehew zambi zako mpaka uende kwa kuhani na kitu kama mbuzi, njiwa, kondoo kwa kadri ya uwezo wako halafu kuhani anaingia patakatifu papatakatifu anaenda kukuombea zambi zako husamehew lakin nw tunapiga magoti sehemu safi na salama tulivu tunaomba na kutubu zambi zetu wenyew namana yesu ametufia zambini.
Hakuna "Zambini" muwe mnashoma hata MEMKWA ni aibu mtu mzima kutojua kuandika lugha yake ya taifa kwa ufasaha.
 
Haya makanisa shetani wa hela keshatawala.
Ubatizo na Kipaimara unalipia ili upate.
Nimeyaona haya na Roman Catholic.
Mungu hayupo tena makanisani
 
Toa sadaka kama unampa Mungu na sio Mchungaji...

Wewe ukitoa sadaka nenea sadaka hiyo, amesema wananunua furniture..

Jenga madhabahu wanenee watoto hao juu ya madhabahu...

Wakabidhi watoto kwenye madhabahu iwalinde na kuwakuza vyema...

Ifike mahali tutambue shughuli zote za kanisa zinatumia pesa...
Ni kweli shughuli za kanisa zinatumia pesa. Ila kanisa lina njia nyingi za kukusanya michango. Ni kosa kuwakosesha watoto ubatizo au kipaimara kwa sababu ya pesa.
Hizi huduma zinapaswa zitolewe bure bila kuweka michango ya pesa.
 
Back
Top Bottom