Viondozi ACT wazalendo mkoani kigoma wajiunga CHADEMA

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,195
2,000
Kwa kile kinachodaiwa ni kutokukubaliana na mwenyekiti wao kuwa mkuu wa mkoa na kukabidhiwa ilani ya ccm viongozi wa ACT kigoma wamejiunga na CHADEMA na wengine kustaafu siasa kabisa Nini maoni yako
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,190
2,000
Wameshituka mapema..hakuna chama hapo ni wachumia tumbo hao..kwa staili hii atabaki zitto na wanafiki wenzake.
 

hyperman

Member
Apr 3, 2017
26
45
Kwa kile kinachodaiwa ni kutokukubaliana na mwenyekiti wao kuwa mkuu wa mkoa na kukabidhiwa ilani ya ccm viongozi wa ACT kigoma wamejiunga na CHADEMA na wengine kustaafu siasa kabisa Nini maoni yako
Acha kupotosha watu ww hizo picha si z kigoma bali n mbeya mjini tna zilipigwa wakati w uchaguzi2015
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,778
2,000
nilifikiri ndio watampima aliekuwa mwenyekiti wao mama anna kama anaweza kuongoza vyema lkn ndo wanakimbia! ha ha ha!... siasa inahitaji waelewa sio walelewa!
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
9,606
2,000
Na katika matokeo yake ya Urais ya 2015 Kigoma iliongoza zaidi ya mikoa yote (kwenye figure hapo chini Kigoma hipo kati ya Katavi na Kilimanjaro).

upload_2017-6-8_12-33-29.png

Source: Mwananchi Communication Ltd, 2015
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
18,825
2,000
Kigoma ni wapinzani wa kweli, tatizo ni kuwa wananchi hawa hawajawahi kupata Kiongozi madhubuti, wengi wamekuwa wakiwaangusha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom