Ving'amuzi

Ving'amuzi

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Posts
1,434
Reaction score
511
Bei ya king'amuzi cha startimes!! Pamoja na kufungiwa ina gharimu sh ngapi niwe nimeziandaa! Asanteni
 
Bei ya king'amuzi cha startimes!! Pamoja na kufungiwa ina gharimu sh ngapi niwe nimeziandaa! Asanteni

mi binafsi ilinigharimu 54000 Kununua, kilikuwa tayari na bundle ya mwezi. Ufungaji hakuna complication. Ni kama kuunga deki tu yakawaida
 
mi binafsi ilinigharimu 54000 Kununua, kilikuwa tayari na bundle ya mwezi. Ufungaji hakuna complication. Ni kama kuunga deki tu yakawaida

asante sana kiongozi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom