Ving'amuzi vya startimes

Ving'amuzi vya startimes

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Posts
2,338
Reaction score
1,127
Wanajukwaa hili la sayansi, mbona ving'amuzi vya startimes vinakwamakwama sana unapoangalia chanel za ndani kuliko chanel za nje? Yaani nilikuwa naaagalia Hamza Kasongo hapa nimeboreka sana. Hivi ni kwanini?
 
inategemea na wapi ulipo afu unatumia antena ipi? Kwa maelekezo zaidi nitafute kwa nipm
 
China material, tumia dish tu achana na ving'amzi.
 
Hapa nilipo znz channel za ndani sawa ila channel zote za nje zinakwama ajabu. Why ????????? Remedy? Raw deal, Startimes are shortchanging us. Worse technical department not responsding to queries. We ought sue startimes.
 
Nipo Kimara na msg zao utasikia NO connect, mara not subscribed wakati nimelipia miezi miwili. Ila channel za kichina hupati tatizo hilo. Na kwa ITV, clouds TV wakati mwingine zinakuwa hazina sauti.
 
Nipo Kimara na msg zao utasikia NO connect, mara not subscribed wakati nimelipia miezi miwili. Ila channel za kichina hupati tatizo hilo. Na kwa ITV, clouds TV wakati mwingine zinakuwa hazina sauti.

channel za kichina zote, tbc,clouds ,itv frequency 634 mhz. Channel zinazokwama frequency 578 mhz. Je transmission frequency affecting DVB decoder performance?
 
kwa kweli kama wanasikia huko waliko..... malalamiko ya ving'amuzi vya star time ni mengi sana kama hawakujirkebisha ... watakosa wateja wengi na walionao watawahama
 
Mtu umelipia tena kwa tigo pesa na wiki imepita upata signal weak mara not subscribed unajikuta unatamani kutukana kumbe watu hawapo upo peke yako ndoo umefika home urelux.
 
Hii ndo Tanzania bhna kila kitu kwao dili
 
Back
Top Bottom