ving'amuzi vya azam vimetoka leo

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,188
2,000
vina channel 50 na malipo yake kwa mwezi 12500/= ila kwa channel za bongo ITV haipo
 

mwitu

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
856
0
tumejadili mbaka tumechoka wewe ndo unajua leo. Uwe unapitia humu sio kukurupuka tu
 

ilonga

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
1,068
2,000
vina channel 50 na malipo yake kwa mwezi 12500/= ila kwa channel za bongo ITV haipo

Watu wamefunga hizo dish zaidi ya wiki mbili sasa wewe ndiyo unaleta info leo,watu washajadili khs channels na kila kitu. Hili gazeti lako limechelewa sana mkuu.
 

Eddy Love

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
13,188
2,000
Watu wamefunga hizo dish zaidi ya wiki mbili sasa wewe ndiyo unaleta info leo,watu washajadili khs channels na kila kitu. Hili gazeti lako limechelewa sana mkuu.

kaka nisaidie link nione mlivyojadili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom