Vincent Nyerere awakemea makada wa CCM Musoma mjini

Vincent Nyerere awakemea makada wa CCM Musoma mjini

Jokatai

Member
Joined
Jan 18, 2013
Posts
6
Reaction score
8
Mh. Nyerere, Mbunge wa Musoma Mjini (CHADEMA) amewakemea makada wa CCM wa Musoma mjini kwa kitendo chao kiovu, cha kuwashawishi wafanyabiashara katika soko kuu la Musoma Mjini wasipishe ukarabati wa soko hadi watakapolipwa fedha ya faida ya siku kwa siku zote watakazokuwa hawapo.

Ushawishi kama huu wa kuzuia shughuli za maendeleo ni hujuma kwa wananchi,ni jinai na pia ni kukosa uzalendo alisema mbunge huyo. Aliongeza kwamba kama wameshindwa siasa wasililete uchochezi na badala yake wakafanye kazi ili waweze kuzitunza familia zao. Ikibidi wakigeuze chama chao kuwa SACOS kinaweza kuwasaidia wananchi zaidi kuliko propaganda uchwara wanazopiga sasa.
 

Attachments

  • SAM_0578.JPG
    SAM_0578.JPG
    1.4 MB · Views: 151
Mh SACOS? hili pia nafikili ni moja ya kazi ya hicho chama!
 
Tatizo ccm imejaa vilaza tupu!!!!

Tatizo la miccm ni kuwa hawaamini kama kuna kitu kinaweza kufanyika bila rushwa na kuchakachua na pia ingekuwa ni kilaza yoyote ametangaza kutoka nyinyiem wangekaa kimya kwasababu wanajua watachakachua
 
Sisiem ni vilaza kweli! Leo asubuhi tumeshudia maigizo mengine ya Mwigulu! Akiwa singida amejidai kupokea wanachama 100 wa cdm !kadi imeonyeshwa 1 na akatokea jamaa 1 akisema anazungumza kwa niaba ya wenzake ambao hawaonekani na mkutano wenyewe haukuwa na hata watu wengi! Kisa cha kuama anamwelezeaMwigulu kuwa viongozi wa cdm wamewanyima kutoa michango ya kuchangia maendeleo! Kwa upepo huu inaelekea sisiem imekosa sera na inaendeleza propaganda na ndicho kinachotokea hata musoma mjini
source :star tv.
 
Siasa za hovyo hovyo huzaa viongozi wa hovyo hovyo, viongozi wa hovyo hovyo huunda serikali ya hovyo hovyo, serikali ya hovyo hovyo ndiyo imetufikisha hapa watanzania. Na hizi ni dalili za serikali inayokufa kwani inawatumia viongozi waliokufa kifikra.
 
Vicente asijidanganye kwa hoja dhaifu za kwamba eti makada wa ccm,wakati anajua meya wake hawapikiki chungu kimoja,na kisurula anakundi lake la madiwani na wanachama wanaotaka agombee ubunge musoma mjini,vicent anajua na wapambe wake wanajua namna baraza la madiwani manispaa linaloongozwa na chadema lilivyo na mpasuko wa wao kwa wao,na vicent anajua anavyofanya kampeni za chini kwa chini kumuondoa meya wake katika nafasi yake,asijidanganye kufanya siasa taka akaficha ukweli kwamba hayo anayoyalalamikia yanatengenezwa na madiwani wake kwa intrest zao za kisiasa na sii ccm yenye madiwani watatu na makada uchwara,tumbo litamuuma sana,maana anajua musoma mjini wanahistoria ya kuweka mbunge kwa awamu moja na kuachana naye,haijalishi anakuja mbunge kutoka chama gani,na ndo maana makada wa chadema wameanza kupiga jaramba,vicent asige mayowe achape kazi imtetee.
 
wapi huku kamanda hebu tujuze kw urefu zaid sisi tuko machimboni
 
Kwani mh vincent anampango tena wakugombea!au wananchi ndio wanaamua kutoka na kazi atakazo fanya!
 
Back
Top Bottom