Vimbwanga vya Housegirls...

Vimbwanga vya Housegirls...

Wazazi unapoleta bint wa kazi kwako mcheki Afya kwanza vinginevyo utakuja leta baadhi ya magonjwa kwako.

Suluhisho ni kuacha kungonoka nao unapompima unahalalisha kuwa kaja kutumika kingono na sio kazi. Hata ukimpima ndio atatoa kwa watu wa nje ya nyumbani? Usalama ni mdogo mno anaweza pata magonjwa akiwa hapo hapo kwako licha ya kumpima kabla.
 
Nakumbuka mbishi enzi hizo nimemaliza form 6 nkasema ngoja niende nikamtembelee shangazi yangu mkoa fulani huko nyanda za juu kusini huko, Basi ile nimefika pale nikakutana na house girl mmoja mzur basi siku si nyingi nikaanza kunyapia nyapia basi huwez amini siku naenda kula mzigo nilikuta ngoma bikra alinisumbua sana mpk kuja kuzibua tobo vzur basi nikawa najilia tu bi mkubwa akijifungia zake ndani basi demu anakuja geto ndani mwenyewe ila utu tutoto tutamu sana ila nina kisa kingine cha ndani kwangu kuhusu beki 3 wangu nilivyowakula kwa leo niishie hapa
 
Hii
Wakuu

Tuendelee kuchangamsha jukwaa letu la MMU.

Je, wewe ni baba wa familia na kwako kuna Housegirl? Je, wewe ni mtoto wa kiume na home kwenu kuna Housegirl? Je, we baba/mtoto wa kiume umewahi kula tunda la binti wenu wa kazi? Ilikuaje?

Well, upande wangu Wakat nakua, kwetu hatukuwahi kuwa na Housegirl. Ila baada ya kuoa, wife alileta house girl kutoka kwao Tanga. Kimsingi huyu dada wa kazi alikua mkali kiaina na shape ilikua matata.

Kwakua mimi ndo nilikua nawahi kurudi home, Housegirl alikua akinitega tega kwa kanga moja, siku moja alinifataga hadi room nikiwa nimelala. Akaja akanilalia juu nikashtuka mtu ananishika shika kifua... Kuuliza vipi, akasema anataka shughuli.

Sikulaza dam nikajipakulia saaaafi. Ukawa ndo mchezo wetu hadi akapata mimba. Ikabidi nimpangie chumba sehemu flan hapa dsm na kumpa mtaji wa kuuza nguo za mitumba. Saiv ashajifungua na mtoto ana miaka 2. Biashara pia imesimama imara anafungua belo mwenyewe na anauza jumla.

Siku moja moja napita kwake kukumbushia.

Vipi wewe, ushawahi pita na Housegirl wenu, ilikuaje? Matokeo yake yalikua vipi?

Tiririka..
Hii chai hata haijapozwa, house gel anakujaje tu room kwako, ni heri ungeacha tu kichwa cha maada.

Kwa upande wangu housw girl nakumbuka tumeqahi kuwa nao nyumbani.

, nilikuwa nazoeana nao sana, namsaidia kuosha vyombo, tunacheki wote mikanda ya bongo muvi, nikinunua chips tunakula wote, tunacheza vimichezo kama kufinyana, namsifia, n.k

kuna kipindi siku kulikuwa na harusi, tukabaki mimi na yeye tu hadi saa saba usiku walivyorudi walioenda kwenye sherehe.

Nilikuwa na mkanda flani nikiona tumeanza kuzoeana sana na tumebaki wawili nlikuwa nauweka kuanzisha rasmi mahusiano ya kimapenzi kwa kila housegal, huo mkanda ulikuwa kila baada ya dakika 3 lazima kuwa na kipande cha watu wanafanya mapenzi.

basi vie vipande vya mwanzo mara waombe nifowadi, mara wazuge wanaangalia pembeni, mwengine anafunga macho, nk ila baada ya vipande vinne namsogelea namwangalia machoni akiangalia pembeni namkazia aniangalie, basi hapo nikimkumbatia tukiwa kwenye sofa namlaza napitisha ulimi kwenye maskio wanasisimka kweli kweli japo wengine maskio yalikuwa hawasafishi ila nlijikaza tu, piga denda haswa ahhh mtoto ashalainika anankumbatia.

Baada ya hapo nasimama nikiwa na suruali yangu ile nyepesi ya kulalia sijavaa ch*pi (enzi hizo boxer hakuna) mnara unakia unasoma 4g na nafanya maksudi kabisa ajue leo ndo leo.

Nambeba hadi room, mwenyewe atavua nguo kwa pupa, hapo navaa condom namlaza chini naingia katikati ya mapaja yake nauchukua mshedede, naweka , waah, yani ni nje ndani mpaka kinaeleweka.

Hii mbinu imekubali karibu kwa wote, kuna mmoja navyoshuha suruali alikimbia, Aisee nlimdaka mkono huku namwambia "unaenda wapi wewe" nikamrudisba kwenye kochi nilipiga dozi ya denda la shingoni kama dakika tano hivi naona ashalainika, huyu nakumbuka sikuvaa kinga, nilijilipua, kwa ubishi aliotaka kuniletea nlijikuta kama mshindi alivyonikubalia, yani nlitumia nguvu sana nlipoanza kumkamua yani nilimkumbatia kwa nguvu mno na kuongeza nguvu ya kupampu, nakumbuka ile siku nlimwaga upwilo mwingi sana, raundi ya pili na ya tatu tulimalizia chumbani kwangu.

Basi tangu siku ya kwanza wakikubali yani siku nyingine, mjomba na shangazi wakiondoka tu kwenda kazini navaa mpira wangi, nakamata, naweka, waah.

Alafu wengi ni style moja tu ya kifo cha mende, ila nlikuwa na enjoy sana, navyomwaga upwili nlikuwa natetemeka kwa maksudi na kutoa vilio flani ivi vya sauti nzito, wakiniuliza kwanini natoa kilio nawaambia kwani nyie mnavyozaa mnakaaga kimya 😂😂.

Kitu kilichokuwa kianouzi ni wivu, yani wasikukute unaongea na mwanamke mwengine, ah watakununia hadi basi, na walivyo wajanja wanajua tu sio mda utaomba mechi, hapa ndo walipokua wananiweza, yani upwilo umenijaa afu anakataa, basi ntapiga hadi magoti ntabembeleza sana, ntawaambia stori za tumetoka mbali , we ndo mke wangu, nakupenda, n.k hapo wanasahau yote mzee baba natoa kampira kangu mfukoni namvalisha askari, shughuli inaanza,

Ujana bwana 😂😂
 
House gelo wetu tumeishi nae Miaka 25.
Mama yangu anauvumilivu Sana kwa binadamu..
Nababa ndie Alie mtafuta...angekuwa anayafanya haya...Sijui Kama yule mpare tungekuwa nae Hadi leo
 
Ilikuwaje kitandani je shahawa hazikuchafua shuka na kama ndio je mkeo hakujuwa,,Ninamashaka na story hii
 
Wakuu

Tuendelee kuchangamsha jukwaa letu la MMU.

Je, wewe ni baba wa familia na kwako kuna Housegirl? Je, wewe ni mtoto wa kiume na home kwenu kuna Housegirl? Je, we baba/mtoto wa kiume umewahi kula tunda la binti wenu wa kazi? Ilikuaje?

Well, upande wangu Wakat nakua, kwetu hatukuwahi kuwa na Housegirl. Ila baada ya kuoa, wife alileta house girl kutoka kwao Tanga. Kimsingi huyu dada wa kazi alikua mkali kiaina na shape ilikua matata.

Kwakua mimi ndo nilikua nawahi kurudi home, Housegirl alikua akinitega tega kwa kanga moja, siku moja alinifataga hadi room nikiwa nimelala. Akaja akanilalia juu nikashtuka mtu ananishika shika kifua... Kuuliza vipi, akasema anataka shughuli.

Sikulaza dam nikajipakulia saaaafi. Ukawa ndo mchezo wetu hadi akapata mimba. Ikabidi nimpangie chumba sehemu flan hapa dsm na kumpa mtaji wa kuuza nguo za mitumba. Saiv ashajifungua na mtoto ana miaka 2. Biashara pia imesimama imara anafungua belo mwenyewe na anauza jumla.

Siku moja moja napita kwake kukumbushia.

Vipi wewe, ushawahi pita na Housegirl wenu, ilikuaje? Matokeo yake yalikua vipi?

Tiririka..
Hongera kwa kufuzu na kuonesha umahiri wako ktk hili
 
Dah!,leo nimeenda hospitali kwa sababu nilikuwa naumwa tumbo, Basi nikamaeleza Dk.akaniambia nipime UKIMWI mwa sababu nimeharisha siku 14 mfululizo!yaani ghafla kijasho kikanitoka nikapoteza network,aise,UKIMWI!!! Acha kabisa.badala yake nimepima choo tu kwani nimegoma kupima VVU.uzinifu sio mzuri.
Kifo kipo tu, Usipokufa kwa ukimwi utakufa ugonjwa wowote

Jehanam haikwepeki
!
 
Hii

Hii chai hata haijapozwa, house gel anakujaje tu room kwako, ni heri ungeacha tu kichwa cha maada.

Kwa upande wangu housw girl nakumbuka tumeqahi kuwa nao nyumbani.

, nilikuwa nazoeana nao sana, namsaidia kuosha vyombo, tunacheki wote mikanda ya bongo muvi, nikinunua chips tunakula wote, tunacheza vimichezo kama kufinyana, namsifia, n.k

kuna kipindi siku kulikuwa na harusi, tukabaki mimi na yeye tu hadi saa saba usiku walivyorudi walioenda kwenye sherehe.

Nilikuwa na mkanda flani nikiona tumeanza kuzoeana sana na tumebaki wawili nlikuwa nauweka kuanzisha rasmi mahusiano ya kimapenzi kwa kila housegal, huo mkanda ulikuwa kila baada ya dakika 3 lazima kuwa na kipande cha watu wanafanya mapenzi.

basi vie vipande vya mwanzo mara waombe nifowadi, mara wazuge wanaangalia pembeni, mwengine anafunga macho, nk ila baada ya vipande vinne namsogelea namwangalia machoni akiangalia pembeni namkazia aniangalie, basi hapo nikimkumbatia tukiwa kwenye sofa namlaza napitisha ulimi kwenye maskio wanasisimka kweli kweli japo wengine maskio yalikuwa hawasafishi ila nlijikaza tu, piga denda haswa ahhh mtoto ashalainika anankumbatia.

Baada ya hapo nasimama nikiwa na suruali yangu ile nyepesi ya kulalia sijavaa ch*pi (enzi hizo boxer hakuna) mnara unakia unasoma 4g na nafanya maksudi kabisa ajue leo ndo leo.

Nambeba hadi room, mwenyewe atavua nguo kwa pupa, hapo navaa condom namlaza chini naingia katikati ya mapaja yake nauchukua mshedede, naweka , waah, yani ni nje ndani mpaka kinaeleweka.

Hii mbinu imekubali karibu kwa wote, kuna mmoja navyoshuha suruali alikimbia, Aisee nlimdaka mkono huku namwambia "unaenda wapi wewe" nikamrudisba kwenye kochi nilipiga dozi ya denda la shingoni kama dakika tano hivi naona ashalainika, huyu nakumbuka sikuvaa kinga, nilijilipua, kwa ubishi aliotaka kuniletea nlijikuta kama mshindi alivyonikubalia, yani nlitumia nguvu sana nlipoanza kumkamua yani nilimkumbatia kwa nguvu mno na kuongeza nguvu ya kupampu, nakumbuka ile siku nlimwaga upwilo mwingi sana, raundi ya pili na ya tatu tulimalizia chumbani kwangu.

Basi tangu siku ya kwanza wakikubali yani siku nyingine, mjomba na shangazi wakiondoka tu kwenda kazini navaa mpira wangi, nakamata, naweka, waah.

Alafu wengi ni style moja tu ya kifo cha mende, ila nlikuwa na enjoy sana, navyomwaga upwili nlikuwa natetemeka kwa maksudi na kutoa vilio flani ivi vya sauti nzito, wakiniuliza kwanini natoa kilio nawaambia kwani nyie mnavyozaa mnakaaga kimya [emoji23][emoji23].

Kitu kilichokuwa kianouzi ni wivu, yani wasikukute unaongea na mwanamke mwengine, ah watakununia hadi basi, na walivyo wajanja wanajua tu sio mda utaomba mechi, hapa ndo walipokua wananiweza, yani upwilo umenijaa afu anakataa, basi ntapiga hadi magoti ntabembeleza sana, ntawaambia stori za tumetoka mbali , we ndo mke wangu, nakupenda, n.k hapo wanasahau yote mzee baba natoa kampira kangu mfukoni namvalisha askari, shughuli inaanza,

Ujana bwana [emoji23][emoji23]
Wew jamaa umenifuranisha sana leo
 
shule zifungiliwe tu watoto warudi shule make naona jukwaa limejaa utoto sana kipindi iki cha likizo.
 
Hii

Hii chai hata haijapozwa, house gel anakujaje tu room kwako, ni heri ungeacha tu kichwa cha maada.

Kwa upande wangu housw girl nakumbuka tumeqahi kuwa nao nyumbani.

, nilikuwa nazoeana nao sana, namsaidia kuosha vyombo, tunacheki wote mikanda ya bongo muvi, nikinunua chips tunakula wote, tunacheza vimichezo kama kufinyana, namsifia, n.k

kuna kipindi siku kulikuwa na harusi, tukabaki mimi na yeye tu hadi saa saba usiku walivyorudi walioenda kwenye sherehe.

Nilikuwa na mkanda flani nikiona tumeanza kuzoeana sana na tumebaki wawili nlikuwa nauweka kuanzisha rasmi mahusiano ya kimapenzi kwa kila housegal, huo mkanda ulikuwa kila baada ya dakika 3 lazima kuwa na kipande cha watu wanafanya mapenzi.

basi vie vipande vya mwanzo mara waombe nifowadi, mara wazuge wanaangalia pembeni, mwengine anafunga macho, nk ila baada ya vipande vinne namsogelea namwangalia machoni akiangalia pembeni namkazia aniangalie, basi hapo nikimkumbatia tukiwa kwenye sofa namlaza napitisha ulimi kwenye maskio wanasisimka kweli kweli japo wengine maskio yalikuwa hawasafishi ila nlijikaza tu, piga denda haswa ahhh mtoto ashalainika anankumbatia.

Baada ya hapo nasimama nikiwa na suruali yangu ile nyepesi ya kulalia sijavaa ch*pi (enzi hizo boxer hakuna) mnara unakia unasoma 4g na nafanya maksudi kabisa ajue leo ndo leo.

Nambeba hadi room, mwenyewe atavua nguo kwa pupa, hapo navaa condom namlaza chini naingia katikati ya mapaja yake nauchukua mshedede, naweka , waah, yani ni nje ndani mpaka kinaeleweka.

Hii mbinu imekubali karibu kwa wote, kuna mmoja navyoshuha suruali alikimbia, Aisee nlimdaka mkono huku namwambia "unaenda wapi wewe" nikamrudisba kwenye kochi nilipiga dozi ya denda la shingoni kama dakika tano hivi naona ashalainika, huyu nakumbuka sikuvaa kinga, nilijilipua, kwa ubishi aliotaka kuniletea nlijikuta kama mshindi alivyonikubalia, yani nlitumia nguvu sana nlipoanza kumkamua yani nilimkumbatia kwa nguvu mno na kuongeza nguvu ya kupampu, nakumbuka ile siku nlimwaga upwilo mwingi sana, raundi ya pili na ya tatu tulimalizia chumbani kwangu.

Basi tangu siku ya kwanza wakikubali yani siku nyingine, mjomba na shangazi wakiondoka tu kwenda kazini navaa mpira wangi, nakamata, naweka, waah.

Alafu wengi ni style moja tu ya kifo cha mende, ila nlikuwa na enjoy sana, navyomwaga upwili nlikuwa natetemeka kwa maksudi na kutoa vilio flani ivi vya sauti nzito, wakiniuliza kwanini natoa kilio nawaambia kwani nyie mnavyozaa mnakaaga kimya [emoji23][emoji23].

Kitu kilichokuwa kianouzi ni wivu, yani wasikukute unaongea na mwanamke mwengine, ah watakununia hadi basi, na walivyo wajanja wanajua tu sio mda utaomba mechi, hapa ndo walipokua wananiweza, yani upwilo umenijaa afu anakataa, basi ntapiga hadi magoti ntabembeleza sana, ntawaambia stori za tumetoka mbali , we ndo mke wangu, nakupenda, n.k hapo wanasahau yote mzee baba natoa kampira kangu mfukoni namvalisha askari, shughuli inaanza,

Ujana bwana [emoji23][emoji23]
Hahahahaa

Nakubali chief
 
House gelo wetu tumeishi nae Miaka 25.
Mama yangu anauvumilivu Sana kwa binadamu..
Nababa ndie Alie mtafuta...angekuwa anayafanya haya...Sijui Kama yule mpare tungekuwa nae Hadi leo

Miaka 25 bado yupo Misri?
 
Back
Top Bottom