Vije Vitambulisho Vya Wahitimu Waliokosa Ajira

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
8,218
2,000
Ni Mwendo Wa Vitambulisho Tu. Baada Ya Mafanikio Makubwa Kwenye Vitambulisho Vya Wamachinga Vije Na Vya Wahitimu Wasio Na Ajira. Kisingizio Kiwe Kuwatambua Kiurahisi Na Kuwapa Kipaumbele. Kwa 20,000 Kila Kitambulisho Aaah Tutakusanya Za Kutosha.
Ni Vitambulisho Tu Mpaka Tutembee Na Mabegi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom