Vijana wengi CCM wafuata maslahi sio uzalendo

Vijana wengi CCM wafuata maslahi sio uzalendo

Joined
May 7, 2013
Posts
49
Reaction score
10
Nimekaa na vijana wengi walio ndani ya chama cha mapinduzi CCM wengi wao wapo kimaslahi zaidi na sio uzalendo na nchi hii.

Angalia kipindi hiki kuelekea uchaguzi 2015 wanaangalia pochi la nani limenona wajipendekeze wavune mapesa au kuteuliwa baada ya mgombea kushida hawa hasa wanafunzi wa vyuo na baadhi ya waandishi wa habari.

CHUKUA CHA MAANA.....mengine niachie mwenyewe.
 
Napendekeza UONGOZI wa jamiiforums wawaanzishie jukwaa lao hawa wanazi wa CHADEMA, ambapo sisi wenye mawazo mbadala na wao hatutachangia huko! ili tuepuke Kashfa, matusi na kila aina maneno ya kashfa na kejeli kutoka kwa wanazi wa CHADEMA.
 
una andika as if wale walioko kule saccos iitwayo kadima hawajafuata masilahi. wazalendo halisi ni wachache sana kwenye hii nchi na wengi hawapo affiliated na chama chochoe kama mimi.

Nimekaa na vijana wengi walio ndani ya chama cha mapinduzi CCM wengi wao wapo kimaslahi zaidi na sio uzalendo na nchi hii.

Angalia kipindi hiki kuelekea uchaguzi 2015 wanaangalia pochi la nani limenona wajipendekeze wavune mapesa au kuteuliwa baada ya mgombea kushida hawa hasa wanafunzi wa vyuo na baadhi ya waandishi wa habari.
CHUKUA CHA MAANA.....mengine niachie mwenyewe.
 
Napendekeza UONGOZI wa jamiiforums wawaanzishie jukwaa lao hawa wanazi wa CHADEMA, ambapo sisi wenye mawazo mbadala na wao hatutachangia huko! ili tuepuke Kashfa, matusi na kila aina maneno ya kashfa na kejeli kutoka kwa wanazi wa CHADEMA.

shida sio UCHADEMA shida iko hapa kupatikana kwa katiba mpya ndio kutaamua hatima ya uchaguzi kwann sisi tujikite nani anafaa mara tunamuunga flani na huku chama kimesema muda bado kwa nn tusisubiri muda muafaka.
 
Steve Nyerere alikiri ni maslahi wakati anahojiwa starTv kwenye kipindi cha Wasanii na Siasa. Alikiri wazi kuwa CCM ndo chama chenye pesa na wao wapo kimaslahi.
 
Nimekaa na vijana wengi walio ndani ya chama cha mapinduzi CCM wengi wao wapo kimaslahi zaidi na sio uzalendo na nchi hii.

Angalia kipindi hiki kuelekea uchaguzi 2015 wanaangalia pochi la nani limenona wajipendekeze wavune mapesa au kuteuliwa baada ya mgombea kushida hawa hasa wanafunzi wa vyuo na baadhi ya waandishi wa habari.
CHUKUA CHA MAANA.....mengine niachie mwenyewe.

CHA KUFURAHISHA NI KWAMBA wengi wao WANAKIRI HADHARANI KWAMBA SAFARI HII KURA ZAO WATAZIPELEKA CDM ! KULE WAMEFUATA MIHELA YA BURE TU !
 
Steve Nyerere alikiri ni maslahi wakati anahojiwa starTv kwenye kipindi cha Wasanii na Siasa. Alikiri wazi kuwa CCM ndo chama chenye pesa na wao wapo kimaslahi.

ni kweli hata mimi nimemsikia huyo mgombea urais wa chama chakavu .
 
Napendekeza UONGOZI wa jamiiforums wawaanzishie jukwaa lao hawa wanazi wa CHADEMA, ambapo sisi wenye mawazo mbadala na wao hatutachangia huko! ili tuepuke Kashfa, matusi na kila aina maneno ya kashfa na kejeli kutoka kwa wanazi wa CHADEMA.

TULISHAWAAMBIA KWAMBA MTAKUJA KUOMBA PO WENYEWE , sasa YAMETIMIA !
 
Napendekeza UONGOZI wa jamiiforums wawaanzishie jukwaa lao hawa wanazi wa CHADEMA, ambapo sisi wenye mawazo mbadala na wao hatutachangia huko! ili tuepuke Kashfa, matusi na kila aina maneno ya kashfa na kejeli kutoka kwa wanazi wa CHADEMA.

mimi niko upande wa edu lowas,,,,,, nina imani naye hana kashfa ni tajiri sana,,,,,,, viva lowasa;;;;; shule za kata za kwake zote;;;
 
Hakuna cha kufuata maslahi wala nini bali ni ukanjanja tu!!mbona kina nassari,mnyika na wengine wameenda CDM?
 
mzalendo wa kweli utaipenda sisiemu?Kukitetea chama cha mapinduzi hivi sasa unatakiwa uwe na roho ngumu sana.
 
Nimekaa na vijana wengi walio ndani ya chama cha mapinduzi CCM wengi wao wapo kimaslahi zaidi na sio uzalendo na nchi hii.

Angalia kipindi hiki kuelekea uchaguzi 2015 wanaangalia pochi la nani limenona wajipendekeze wavune mapesa au kuteuliwa baada ya mgombea kushida hawa hasa wanafunzi wa vyuo na baadhi ya waandishi wa habari.
CHUKUA CHA MAANA.....mengine niachie mwenyewe.
Kaka ukitaka kuona maisha ni magumu nchi hii wewe jiweke kando na CCM.
 
Napendekeza UONGOZI wa jamiiforums wawaanzishie jukwaa lao hawa wanazi wa CHADEMA, ambapo sisi wenye mawazo mbadala na wao hatutachangia huko! ili tuepuke Kashfa, matusi na kila aina maneno ya kashfa na kejeli kutoka kwa wanazi wa CHADEMA.
Naunga mkono hoja hii. Hawa chadema kwa vile walijimilikisha Jamiiforums hawataki kabisa watu wenye mawazo tofauti na wao
 
Kaka ukitaka kuona maisha ni magumu nchi hii wewe jiweke kando na CCM.
CCM ni chama tawala na kinawawezesha vizuri vijana wake kama inavyowawezesha watanzania wengine. Haibagui hata kidogo. Tatizo kule CHADEMA fedha za ruzuku wanatafuna wajanja tu. kuna vijana wengi wa CHADEMA wanani PM ili tuwasajili waje CCM. Mie nawajibu kuwa ccm hawaji watu kwa matamanio ya fedha. Hapa ni uzalendo na utaifa. Kama wewe si mzalendo na si Mtanzania, huwezi kufanya kazi ccm.
 
Nimekaa na vijana wengi walio ndani ya chama cha mapinduzi CCM wengi wao wapo kimaslahi zaidi na sio uzalendo na nchi hii.

Angalia kipindi hiki kuelekea uchaguzi 2015 wanaangalia pochi la nani limenona wajipendekeze wavune mapesa au kuteuliwa baada ya mgombea kushida hawa hasa wanafunzi wa vyuo na baadhi ya waandishi wa habari.
CHUKUA CHA MAANA.....mengine niachie mwenyewe.

bora wengine hatupo chama chochote.
 
Napendekeza UONGOZI wa jamiiforums wawaanzishie jukwaa lao hawa wanazi wa CHADEMA, ambapo sisi wenye mawazo mbadala na wao hatutachangia huko! ili tuepuke Kashfa, matusi na kila aina maneno ya kashfa na kejeli kutoka kwa wanazi wa CHADEMA.

Misukule hamuendi kazini? Ama hii ndio ajira yenu maana mkisikia neno cdm, slaa basi mapepo yanawapanda si mjiunge na cdm mapepo yawatoke mnateseka sana.
 
Back
Top Bottom