Tz boy 4tino
JF-Expert Member
- Sep 14, 2014
- 1,598
- 1,829
🤢🤢🤢🤢🤢🤢🤢🤢 nimeumwa ghaflaHuwa tunawakamua zote
hata mifupa hushikwa piaChi Chi Chibongeeeeeee!!!!! Mie mwanamke aliyekonda kwangu hapana! Nitamshika nini sasa? Mifupa???[emoji848][emoji848][emoji848]
Halafu unanikwepa sana🤢🤢🤢🤢🤢🤢🤢🤢 nimeumwa ghafla
sijakukwepa bwana!!!!Halafu unanikwepa sana
ni kile ki mzee kinachofanya tuitwe wanaume, sasa ww fuga tumbo na kutunza mavi badala ya kwenda kunya, uone kama utakuwa na bakora ndefu ya kuchokonoa nyoka pangoni.Katika tafiti yangu ya kizushi nimeona vijana wengi wembamba wanakamatia wadada wenye shape za Kibantu kwelikweli. Vipi nini siri ya mafanikio vijana?.
Kina Dada wenye shape za hatari vipi mnawapendea nini vijana wembamba?
Hahahahhahah mkuu nimechekaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ni kile ki mzee kinachofanya tuitwe wanaume, sasa ww fuga tumbo na kutunza mavi badala ya kwenda kunya, uone kama utakuwa na bakora ndefu ya kuchokonoa nyoka pangoni.
we dada njoo dm niki hapa mwembaba kama futo na nina ufito mkubwa mrefuWanamboo tamu balaa usipime....vijana wembamba popote mlipo mbarikiwe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]