Vijana wanaongoza kwa kuota mvi kuna nini?

Vijana wanaongoza kwa kuota mvi kuna nini?

only for studying

Senior Member
Joined
May 25, 2020
Posts
103
Reaction score
218
Kumekuwa na wimbi kubwa sana la vijana wadogo haswa umri kuanzia 30 wamekuwa wakiota mvi kwa wingi kiasi cha wengi kupaka blackshine ili kuficha.

Hii kitaalamu imekaaje kwa wajuvi wa mambo...
 
System huko mbinguni zimekoroga we si unaona tu mambo yalivyobadirika!,Yani ghafla tu tupo awamu ya sita mara naniliu ni gaidi!,korona wimbi la nne sahivi turampu hayupo madarakani,hata domomondi kafuga undevu!.. Mambo ni vuruvuru tu!.
 
System huko mbinguni zimekoroga we si unaona tu mambo yalivyobadirika!,Yani ghafla tu tupo awamu ya sita mara naniliu ni gaidi!,korona wimbi la nne sahivi turampu hayupo madarakani,hata domomondi kafuga undevu!.. Mambo ni vuruvuru tu!.
[emoji28]
 
Maana yake umri wa kuishi unazidi kuporomoka watu tunazeeka mapema, imagine zamani watu waliishi miaka mia tisa.....
 
Vyakula vya GMO.

Hakuna tunachokula kwasasa ambacho ni cha asili.

Mpaka "mbususu" ni za GMO siku hizi.
 
Mvi kichwani ni kielelezo cha upungufu wa nguvu za kiume au za kike.
 
wanatumia mbususu sanaaaa ndo maana virutubisho vya nywele vinapunguaaa
 
Back
Top Bottom