Vijana walikaririshwa kwamba tatizo ni Mfumo!!!

Vijana walikaririshwa kwamba tatizo ni Mfumo!!!

Weka akiba ya maneno, mapema mno.

Magufuli anafanya kazi nje ya mfumo wenu na ndio maana saa hii uko hapa unashangilia. Kwa kawaida ya CCM saa hizi mmngekuwa uwanja wa taifa mnatapanya fedha, sasa wewe kwa akili yako huoni ni mfumo ndio tatizo letu?

Mfumo wa kuchekacheka na kusafiri umepita, SASA KAZI TU

Wasafi ni LOWASSA na SUMAYE tu!
 
Uloi nga mâché68;14822026 said:
Hata kama tatizo lingekuwa ni Mfumo lakini aina ya wagombea mlioazimwa toka CCM hawakuwa na uwezo wala dhamira ya mabadiliko zaidi ya uroho na uchu wa madaraka kwa kutumia ujinga wa washabiki wao!!
mkuu unajadili nini sasa kama unakubaliana na kuwepo kwa tatizo la mfumo?. Tuendelee na huu mfumo ambao wa kutegemea rais aliyepo madarakani, akichaguliwa mzuri tunashukuru akija mbovu tunakomaa naye????.....................
 
Uloi nga mâché68;14821886 said:
Wakati wa Uchaguzi Vijana na kundi fulani waliaminishwa kwamba tatizo la Nchi yetu ni Mfumo mbovu na siyo viongozi. Waliaminishwa kwamba Mgombea wao ambaye kakulia kwenye huo wanaoita mfumo mbovu ndiye ataleta mabadiliko!!! Aidha waliaminishwa mpiga kampeni mmoja ambaye naye aliongoza Nchi kwa miaka mingi na kuchangia hicho walichokiita mfumo mbovu eti naye angeleta mabadiliko!!
Wakati ule akili zao ziliganda kabisa kushindwa kuelewa kuwa mgombea wao alikuwa na UCHU uliopitiliza kwenda Magogoni kiasi cha kuamini kwamba ni yeye tu anayefaa kuwa RAIS na siyo mtu mwingine!!
Ajabu hao washabiki wake ukiwauliza watabadilije mfumo watu waliokulia na kuzoea Mfumo wanaouita mbovu waliishia kuwa na jazba na kusema ni bora kuchagua jiwe au shetani kuliko CCM!!
Mpaka wakati huu wamepata fundisho kuwa UKAWA hawakuwa na lengo la kuleta mabadiliko maana hata Sera yao walishaiacha kwa kusafisha UFISADI wa Mgombea wao kwa maelezo mepesi na ya kitoto eti mwenye ushahidi ampeleke Mahakamani! KUMBE TATIZO SIYO MFUMO NI DHAMIRA TU YA WALIOPEWA DHAMANA BILA KUJALI NI UKAWA AU CCM.

Tz imejaa miakili ya chini km yako
 
bado tatizo ni mfumo na bado naamini hivyo na nitaacha kauli hii endapo majipu yafuatayo yakitumbuliwa
.1 katiba ya warioba
.2 uchaguzi wa Zanzibar
.3 arudishe tuhuma za ufisadi zote bungeni
.4 miswada tata yote na mikataba ya mafuta na gesi
na UMEME
.5 maeneo yote ya wazi nchini yarudi pamoja na jagwani....!
hapo nitamuelewa kidogo.
 
Tatizo ni mfumo ndio

ok, sawa, tatizo ni mfumo ndani ya ccm. lakini fahamu kuwa cdm/ukawa walimsimamisha mgombea ambae ndo alikuwa kichwa cha mfumo ndani ya ccm. nguvu ya mfumo imefifishwa sana baada ya kichwa kukatwa. jpm hakuwa sehemu ya mfumo huo ndo maana ana ujasiri katika kutenda. kwa taarifa yenu mfumo uko ufipa kwani mfumo si shetani, si jini bali ni watu wakiongozwa na mtu/watu. mfumo mnao.
 
ww mzee mambo bado mbona ...hapa jana tu cc ya ccm imeanza kumpiga stop kuwa aangalie kuwa wengine wanafanya kazi kwa majungu...hiyo tu inatosha kuthibiisha kuwa tatizo ni mfumo...muda utaongea tusubiri.
 
Boya kazini kama sio mfumo mbona anasafisha kila idara na ndani ya mwezi tririon zimekusanywa achana na hayo maharage unayokula
 
Bila kuufumua mfumo na katiba mataruka mkojo mkanyage mavi. Uongozi gani usio na taratibu za kubaini madhaifu yake na mfumo wake?

Halafu kweli mnaukosefu wa elimu vichwani mwenu mko tayari kumtegemea mtu kwenye mfumo mbovu kuliko kutegemea mfumo amboa utamtema mtu mbovu wakati wote?
 
Back
Top Bottom