Vijana wajazana Arusha kufuata wazungu

Vijana wajazana Arusha kufuata wazungu

ila vijana wa kaskazini kwnn wengi mnakubali kua mashoga ..nmesoma hapa canada na watanzania km 7 chuoni..ila 3 wote mashoga hlf wa arusha na moshi
hata mimi niliwahi kujiuiza hilo make ukienda china,ubeligiji utawakuta weng wakifanya hiyo kazi
 
ila vijana wa kaskazini kwnn wengi mnakubali kua mashoga ..nmesoma hapa canada na watanzania km 7 chuoni..ila 3 wote mashoga hlf wa arusha na moshi
Umejuaje kama wewe SI mmoja wao? Kaskazini hakuna ushoga milele
 
Nafikiri hayo yamepita sasa.Wazungu wenyewe wapo hoi siku hizi
 
Wapo sehemu inaitwa vivia karibu na ofisi ya mkuu wa mkoa (wenyewe wanajiita wavuvi)nenda uone kweli tupu. Alakini ndo kuchangamkia fursa
 
Back
Top Bottom