Vijana waipasuwa CHADEMA Sumbawanga

Vijana waipasuwa CHADEMA Sumbawanga

ayhan2000

Member
Joined
May 3, 2012
Posts
26
Reaction score
3
Katika mkutano mkubwa wa Sumbawanga mjini wa Mheshimiwa Aeshi, vijana wametoa ya moyoni yaliyowafanya wake

1. Shinikizo la baadhi ya wazee pasipo kuwa na dira halisi.
2. Sera za CHADEMA zinazohuribiriwa kinadharia pasipo vitendo.

Mfano mahubiri kutoka CHADEMA ya haki na uadilifu wakati CHADEMA hiyo hiyo imeshindwa kuleta haki na uadilifu halmashauri ya Karatu inayo ongozwa na CHADEMA.

Kwa hayo machache viana wameamua kurudi CCM wakiongozwa na Mwenyekit wa baraza la vijana wa CHADEMA wilaya ya Sumbawanga mjini, ndg Komba H. Komba na mjumbe wa baraza kuu taifa CHADEMA, kamanda Fumpa na mjumbe baraza la CHADEMA mkoa ndg Crissy.
 
Hapo hamna kitu ni waganga njaa tu hao nawafahamu, nawaonea huruma watajajutia maamuzi yao hao kwa vijisenti vya huyo mbunge wao wa mahakama. Hakika kurubuniwa kwa hao wachumia njaa hakuna athari kwa chadema, chadema ni chama makini chenye dira ya kweli tatizo ukiwa na njaa zako huwezi ipenda chadema, huko walikorudi ndo kwao ila watajakumbuka haya 2015.
 
Unatafuta miji comment ya kutosha tu mpwa wangu you have a lost plz try again
 
Kama kawa huyu ni mmoja kati ya wahubiri fake.....
 
Hapo hamna kitu ni waganga njaa tu hao nawafahamu, nawaonea huruma watajajutia maamuzi yao hao kwa vijisenti vya huyo mbunge wao wa mahakama. Hakika kurubuniwa kwa hao wachumia njaa hakuna athari kwa chadema, chadema ni chama makini chenye dira ya kweli tatizo ukiwa na njaa zako huwezi ipenda chadema, huko walikorudi ndo kwao ila watajakumbuka haya 2015.

mimi nilikuwa sijui kumbe ni wahakama tumewaelewa sasa
 
Nakife tu manake faida yake ni ndogo kuliko hasara.
 
Kama aeshi ni mbunge wa mahakama na lema je mbuge wa police. Akili za hawa watu siji zinakuja usiku

Aeshi 2015 atashinda bila waswasi wwt
Pia. Yy ndoo atwaletea maendeleo. Hata kama hana digrii. Akili yake ni tosha na zaid ya mwenye phd
 
Chadema ina hali mbaya sana...mzee sitta ameeleza vya kutosha sana leo bungeni
 
Hongereni wanasumbawanga kwa kujitambua, hakika mlikuwa mnadanganywa na hao watembea na sumu hadi bar
 
Tusubiri 2015 tutaona huyo mbunge wenu aliopewa ubunge wa dhambi na majaji kama hatarudi
 
Mbona uliowataja ni wasukuma mikokoteni wa soko kuu karibu na rainer trading wala hawafahamiki chadema?
 
Back
Top Bottom