Vijana wa Kazi (Labourers) Wanahitajika Pwani

Vijana wa Kazi (Labourers) Wanahitajika Pwani

Druggist

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Posts
453
Reaction score
561
Nahitaji vijana wenye nguvu na bidii,Kwa Kazi ya Kufyeka Pori /Mwitu Pwani tayari Kwa Kilimo.Kwa Uchache Vijana 10.Dodoma na Kigoma naambiwa ndiyo wapo.Mwenye Taarifa Taarifa tafadhali weka mezani.Watakaa Kambini,wataanza Kusafisha Eneo,kisha kulima na Kupanda.Shamba lipo Wilaya ya Kibiti,Eneo ambalo Kwa Sasa Lina Ulinzi imara wa Vyombo vyote vya Usalama,hivyo wasiogope.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Nahitaji vijana wenye nguvu na bidii,Kwa Kazi ya Kufyeka Pori /Mwitu Pwani tayari Kwa Kilimo.Kwa Uchache Vijana 10.Dodoma na Kigoma naambiwa ndiyo wapo.Mwenye Taarifa Taarifa tafadhali weka mezani.Watakaa Kambini,wataanza Kusafisha Eneo,kisha kulima na Kupanda.Shamba lipo Wilaya ya Kibiti,Eneo ambalo Kwa Sasa Lina Ulinzi imara wa Vyombo vyote vya Usalama,hivyo wasiogope.

Post sent using JamiiForums mobile app

Chukua huko huko kibiti kiongozi. Vijana wengi wenye ujasiri na wasio na kazi wako kule. Ukipeleka wengine utakuwa unawasababishia matatizo. Shirikisha viongozi wa misikitini wakupe vijana, na utoe taarifa zao katika ofisi za kijiji kwamb umewapa kazi ya kusafisha shamba, ulipvyowapata na maagano yenu ni yapi.
 
Mkuu,unataka wahisiwe na wenyeji wa kule kwamba wameletwa kwa shughuli ya kuwachunguza?

senty from my Iphone 7 using jamii forum app
 
Wao wanakuja kupiga kazi,Kwa sasa Kibiti panalindwa mithili ya Ikulu,wenyeji sijaridhishwa na Utendaji kazi wao,kwa ufupi ni wavivu.
 
Wao wanakuja kupiga kazi,Kwa sasa Kibiti panalindwa mithili ya Ikulu,wenyeji sijaridhishwa na Utendaji kazi wao,kwa ufupi ni wavivu.
Mimi niko tiyari mkuu, bei ikoje kwani ? Mimi niko kibaigwa.

brain is the beautiful part of the body.
 
Nahitaji vijana wenye nguvu na bidii,Kwa Kazi ya Kufyeka Pori /Mwitu Pwani tayari Kwa Kilimo.Kwa Uchache Vijana 10.Dodoma na Kigoma naambiwa ndiyo wapo.Mwenye Taarifa Taarifa tafadhali weka mezani.Watakaa Kambini,wataanza Kusafisha Eneo,kisha kulima na Kupanda.Shamba lipo Wilaya ya Kibiti,Eneo ambalo Kwa Sasa Lina Ulinzi imara wa Vyombo vyote vya Usalama,hivyo wasiogope.

Post sent using JamiiForums mobile app

mpigie Huyu muongee bei

0654 774 087/+255 623 181 748
 
Back
Top Bottom