Donatila
JF-Expert Member
- Oct 23, 2014
- 8,269
- 25,309
[emoji23][emoji23][emoji23]Vijana hamna visheni
Hahahaha
Alisikika mzee mmoja aliyegoma kustaafu.
[emoji23][emoji23][emoji23]Vijana hamna visheni
Hahahaha
Alisikika mzee mmoja aliyegoma kustaafu.
Nchi zilizoendelea wanaweka mipango ya kupunguza mida ya kufanya kazi nyie ccm mawazo yenu yanashangaza nani aliyekuambia kufanya ngumu ndio mafanikio ?Mavijana ya Sasa yanapenda kazi laini
Vijana wanawaza kupigana miti twenti foo seven. Vijana wa hovyo kabisaHawa mafala as if hawajui magumu wanayopitia vijana na jinsi mifumo ya nchi ilivyo ovyo na isiyoruhusu kijana kuthrive kiuchumi zama hizi .
Pumbavu sana hawa
Vijana wanatafuta mashuga mama ili waishi vizuri 😁