mhuri25
JF-Expert Member
- Sep 3, 2016
- 3,733
- 5,371
EN ni Certificate, RN ni wote Diploma na Bachelor ila kwa hapo niligusia Diplom mkuuTofoutisha RN ni aina gani na AN ni ipi?
EN ni Certificate, RN ni wote Diploma na Bachelor ila kwa hapo niligusia Diplom mkuuTofoutisha RN ni aina gani na AN ni ipi?
Ila kwa afya.ndugu yangu.hizo course nilizozitaja demand yake kubwa Sana badoKila siku serikali inabadili vipaumbele, unaweza Kuona kozi flani Ina demand ukija kuangukia pua, binafsi kozi niliyosoma udsm nikiwa 1st year mwaka wa nne kama hawajamaliza final ue Kuna kampuni zilikua zinakuja kabisa chuo wanapewa mialiko ya interview, Yani mtu hujagraduate unakuta una offer za kazi kama mbili tayari... Ila nilipofika mwaka wa tatu mambo yakabadilika kupata kazi ikawa mbinde asikuambie mtu
Mimi nimesoma nursing kiuhalisia ajira zipo Ila typo wengi Sana mtaani hasa kwa diploma...Mkuu kila sehemu majanga tu hyo nursing wanachukua wengi lakini kutokana na idadi yao duhh.
Kila mmoja asome vile anaona inafaa.
Na wameshaanza kujifunza kiswahiliWasudan wamemwagwa nchini
Very soon wanapewa na kazi maana watamaliza huku kwao bado vita ipo, hao watabaki na kuolewa hapa hapaNa wameshaanza kujifunza kiswahili
Hakuna shida dunia ni yetu woteVery soon wanapewa na kazi maana watamaliza huku kwao bado vita ipo, hao watabaki na kuolewa hapa hapa
Alafu utakuta uliapply ukakosa,Mimi nimesoma nursing kiuhalisia ajira zipo Ila typo wengi Sana mtaani hasa kwa diploma...
Yah nimeanza kuaplai tangi mwaka juzi..sijapata.Alafu utakuta uliapply ukakosa, View attachment 2663713
Hawa wahuni tu wanasema walio omba hawakutosheleza baadae watatangaza nafasi za kujitoleaYah nimeanza kuaplai tangi mwaka juzi..sijapata.
Hapa nilipo nimejishikiza tu kwenye kihospitali.
Yah nimeanza kuaplai tangi mwaka juzi..sijapata.
Hapa nilipo nimejishikiza tu kwenye kihospitali.