Vijana si wapiga kura katika chaguzi.

CHIPANJE

JF-Expert Member
May 1, 2011
314
195
Ikiwa uchaguzi mdogo wa jimbo la Igunga umemalizika,utaona idadi ya wapiga kura ni nusu ya wapiga kura waliojiandikisha katika daftari la kudumu.

Waliopiga kura ni watu si zaidi ya 50 elfu wakati waliojiandikisha ni zaidi ya laki moja.

Mtazamo ni kwamba,vijana wengi ni mashabiki na si wakereketwa,hufika siku ya siku hawajitokezi kwenda kupiga kura.Ipo haja ya makusudi zichukuliwe katika namna yoyote uma upewe elimu juu ya upigaji kura la sivyo hatujitendei haki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom