Vigezo gani vinazingatiwa ili website ipate ads

Vigezo gani vinazingatiwa ili website ipate ads

B0FYA MIL.ADS UTAELEWA
sawa ila marketing haifanyiki hivyo ni sawa na sisi ungetuuliza hapa JF tukujibu we GOOgle tu utapata majibu. Kama ni kwa ajili ya matangazo google ads wako poa ila masharti yao lazima usingatie mfano contents zako li lazima ziandikwe kwa kingeleza vinginesho utachemka.
 
Njia rahisi ya kupata google adsense

Kwanza blog au website lazima iwe ya lugha ya kingereza au lugha nyingine za nchi zilizoendelea,

Pili hakikisha una page hizi kwenye blog yako 1.about us 2.privacy page 3.terms of use page 4.ukipenda na contact us page.

Tatu hakikisha una post zisizo pungua 25

Nne unapo sign up google adsense pale unapofikia kukubali terms of use za google ili ku submit make sure umeclick na ku scroll chini kwenye link zao za terms of use na privacy policy kwa sekunde 20 na kuendelea hii ni tweak lakini inafanya kazi kwangu.

5 traffic sio ishu sana lakini hakikisha template au theme yako ya blog au website ina navigation system.

Mimi nimefanya haya yote na nimepata adsesne account ndani ya siku nne tuu kwa kutumia website hii: www.viralpumba.com

Kama umefeli kabisa kupata naweza kukuuzia ya kwangu kwa Elfu 60 tuu
 
Mkuu website yako inadeal na nini maana nimeshindwa kuelewa. Hongera kwa kupata ads
 
Back
Top Bottom