Vifurushi vya Vodacom vipya ni balaa

Vifurushi vya Vodacom vipya ni balaa

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Posts
1,740
Reaction score
1,143
vifurushi vya Vodacom vipya ni balaa.

kwangu vinasomeka hivi.


Screenshot_20180517-184344.png



na line 2 inasoma hivi

Screenshot_20180517-174908.png



nikapitia ya mwenzangu inasoma hivi.
c.png




kWENYE MPANGILIO HUU MWAKA HUU BASI
 
sijui kwa mitandao mingine ila binafsi niliwakimbiaga TIGO kwa kuwa na vifurushi vya bei kubwa na kuwa na utoto mwingi, mara mtandao usumbue, mara sms zichelewe kufika na maudhi mengi mengi tu, nikaamua kukimbilia voda na ndo naona ni mtandao bora zaidi kwa sasa.
 
Back
Top Bottom