A man with no name
JF-Expert Member
- May 7, 2017
- 1,131
- 1,598
Habari wanajamvi naitaji kwa mwenye vifungashio vya huhifazia nyama ya kuku
Aniambie anauzaje kifungashio kimoja na label pamoja na design atanifanyia kwa shilingi ngapi
Mimi nipo Moshi naomba kama kuna anaeweza anifahamishe
Asanteni na karibuni sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Aniambie anauzaje kifungashio kimoja na label pamoja na design atanifanyia kwa shilingi ngapi
Mimi nipo Moshi naomba kama kuna anaeweza anifahamishe
Asanteni na karibuni sana
Sent using Jamii Forums mobile app