Vifaru M4 Sherman na Tiger Tank vikioneshana Umwamba

Vifaru M4 Sherman na Tiger Tank vikioneshana Umwamba

Afisa Mteule Drj 2

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Posts
3,961
Reaction score
4,663
Hivi ni vifaru vilivyokuwa maarufu wakati wa WW2. Ni M4 Sherman cha marekani na PanzerKampf wagen au kwa kifupi ni Tiger Tank. Hivi Tiger Tanks vya kijerumani ndio vilikuwa vifaru bora na vilivyokuwa vinaogopeka na majeshi mengine ya maadui vilikuwa ni vifaru imara na vyenye makombora yanayoweza kusambaratisha vifaru vingine.Tiger tank ni hicho kipana zaidi

 
Back
Top Bottom