Kuna jamaa aliwahi kusema sijui sisi wabongo tuna nn utadhani wachawi mtu anatangaza biashara yake mtu mwngine anatokea anaanza kuleta negative thought hii sio fresh ingekuwa product kutoka nje huoni negative op. Ila product zetu tyr mtu ashaanza kuponda .hivi kuna kiumbe hai hakina mdomo kweli hususan wanyama aaaaahSi ndio hayanaga midomo haya au?
Kuna mabata hivi nayaonaga hayana midomo, sehemu ya mdomo imetepeta kuna kama linyama hivi sijui huwa yanakulaje ndio hayo mabata mzinga?Una maanisha nini kiongozi? hayana mdomo kivipi?
Sijaponda mkuu, ila kuna mandege nayaonaga huku mtaani kwetu hayana mdomo yana keleleeee ndio nimeuliza hayo ndio huwa mabata mzinga?Kuna jamaa aliwahi kusema sijui sisi wabongo tuna nn utadhani wachawi mtu anatangaza biashara yake mtu mwngine anatokea anaanza kuleta negative thought hii sio fresh ingekuwa product kutoka nje huoni negative op. Ila product zetu tyr mtu ashaanza kuponda .hivi kuna kiumbe hai hakina mdomo kweli hususan wanyama aaaaah
Hahaha mkuu nilikuwaga sioni midomo yao kiukweli kumbe wanayoSasa kiongozi inakuaje unasema kwamba hawana mdomo? angalia hiyo picha kwa makini
Vifaranga wa bata mzinga wanapatikana kwa bei ys Shilingi 15,000. Kwa watakaohitaji wakuje kupitia namba hii 0753249862. daslam
Vina muda gani kiongozi? Ningependa nianze kufuga, wanakula pumba kama hawa wengine?Bado unao?
mkuu, mimi pia nilikuwa nauliza kama mleta uzi bado anao.Vina muda gani kiongozi? Ningependa nianze kufuga, wanakula pumba kama hawa wengine?
Ooh sorry..mkuu, mimi pia nilikuwa nauliza kama mleta uzi bado anao.