Vifaa vipya vya kilimo

Vifaa vipya vya kilimo

jambo africa

New Member
Joined
May 4, 2009
Posts
4
Reaction score
0
Za saa hizi jamani
Kuna vifaa nauza bado vipya na kwa packaging yake
Drip tapes(mipira ya kilimo cha umwagiliaji) kwa mita 1000 tsh 230,000
Greenhouse 12 by 20 mita na insect net yake tsh 1,800,000
Disc filta inches 1.5 tsh 165,000
Mawasiliano number hizi na WhatsApp 0716 300 743
Asante sana(zawadi kwa mama au ndugu jamaa na marafiki, nauza sababu zimebaki baada ya matumizi yangu.
 

Attachments

  • IMG-20180118-WA0031.jpg
    IMG-20180118-WA0031.jpg
    77.9 KB · Views: 18
Back
Top Bottom