Vidonge vya pregnant care.


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Kuna hivi vidonge vinaitwa PREGNANT CARE kwa ajili ya kina mama wajawazito, je kuna yeyote mwenye taarifa zake hasa kama vinaleta madhara kwa mtumiaji, ama vinasaidia kweli ama ni biashara tu maana vimezagaa sana kwenye maphamarcy na inasemekana si mpaka mama awe na matatizo ndiyo atumie anaweza tumia tu kwa ajili ya kupata madini kama chuma,magnesium nk.

Kwa mwenye uzoefu navyo please taarifa.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Naona tayari.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,095
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,095 2,000
Mkuu.@manuu Kila Vidonge vya kizungu vina Side effect pregnant care na vinginevyo vyote havikosi Side Effect.



 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,314
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,314 2,000
ni vizuri tu,sijui vya huko tz.ila dawa zote huwa si zinaandikwa side effect zake?
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,149
Top