Ha ha haaaa that's funny nimecheka hapo kwenye pochi...Napenda ule mchomo wa ndevu na ule mhemo tu..pochi ikiwa nene ndo naloa kabisa
George...inafunguka vizuri haina shidaKwani nikiwa ulaya siwezi kulog in jf
Juvenille usiwe mkali basi mara moja moja unamridhisha mpz lol[emoji1] [emoji1]Nisinyoe ndevu kisa nini?? Haaa u cant be serious
Sasa mbona post inasema hapa ni africaGeorge...inafunguka vizuri haina shida
Pesa haijaachwa nyuma, enyi matonya mtaisha liniNapenda ule mchomo wa ndevu na ule mhemo tu..pochi ikiwa nene ndo naloa kabisa
Business as usual-JPMKigezo muhimu cha 16 ulichokisahau, siku iwe imeenda vizuri mfukoni kuna chochote kitu vinginevyo hayo yote ni karaha.
Hii inaitwa lugha gonganaSasa mbona post inasema hapa ni africa
Unamaanisha kumshika matako? Hata mimi napendaga sana.Badala ya kumshika bega sijui na shingo nimezoea kushika nyuma ya mgongo kwa chini
Ama kumshika kwa mikono miwili kwenye mashavu
Umeshika wapi hapo?Napenda ule mchomo wa ndevu na ule mhemo tu..pochi ikiwa nene ndo naloa kabisa