Video ya Michael Scofield utotoni yapatikana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya Michael Scofield utotoni yapatikana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kang, Mar 11, 2011.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,868
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duh!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha!!!Born to break!!!!!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,533
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Ndani ya PRISON BREAK namkubali sana T Bag
     
  5. aye

    aye JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,869
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    namkubali sana uyu dogo
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huwa sichoki kumche huyu jamaa
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yan wote wale kenge 2 kwa T bay yan mule ni noma
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,747
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    imekaa vizuri hii nayo
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    wale jamaa ni hatari sana wakija hapa bongo iknatakiwa wafanye kazi pale Takukuru halafu hosea aone mambo mapapa wote watadakwa
     
  10. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Samoche labda umeisahau hii nchi. Nchi yetu haina tabia ya kuajiri 'the best'. Labda kuwe na TISS na TAKUKURU za binafsi.

    Mimi nimekuwepo kwenye 'interview panel' za baadhi ya mashirika ya Umma, nimekuwa nikionekana mnoko kwa kuwa sikuzote nimegombana nao sana. Yaani the best 3 kwenye 'interviews' huwa hawapati ajira na ndio maana wengi wanaenda sekta binafsi.

    TISS, TAKUKURU, TRA, POLISI, JWTZ, BOT,TPA, TANESCO, WIZARA ZETU, IKULU, PMO, TLB e.t.c kumejaa mazezeta ambao wana vyeti tu lakini uwezo hakuna. Ndio maana ukiwa na uwezo mkubwa mfano uwe kama hao jamaa zetu watakuona 'threat' hawakuchukui ng'o.

    Mashirika na Taasisi za serikali ambazo kidogo wanachukua watu wa maana ni TCRA, EWURA, UDSM, PPRA na siku hizi baada ya Utouh NAO.
     
  11. M

    MASOKO Senior Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena kuna mbumbumbu wa kufa mtu hayo maeneo
     
Loading...