Video: Nyati wamkanyaga kanyaga Simba na kumuua

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Nov 8, 2011
4,274
2,000
Hata hivo jeshi la polisi linaendelea na uchunguzi kuhusiana na tukio hilo...na wahusika wote watafikishwa mahakamani mara baada ya upelelezi kukamilika.

Simba huyo kaacha mke na watoto wawili
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
10,048
2,000
Hata hivo jeshi la polisi linaendelea na uchunguzi kuhusiana na tukio hilo...na wahusika wote watafikishwa mahakamani mara baada ya upelelezi kukamilika.

Simba huyo kaacha mke na watoto wawili
Simba mke halafu kaacha mke? Haiwezekani mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom