Video: Imagine huyu ni mtaalam wa mambo ya afya!

Video: Imagine huyu ni mtaalam wa mambo ya afya!

Unahitaji kusimamia kitu ili kujua kuwa Corona ipo very serious na inauwa kwa kukunyima pumzi?
Yawezekana yeye anajua zaidi kuliko wewe unayepewa information kutoka kwenye media platforms. Anajichanganya hivyo kwa sababu anajua kilichopo nyuma ya corona.
 
Hiyo video ni ya muda sana,kipindi wanapambana kuirudisha coastal ligi kuu,mwaka juzi nadhani kabla ya pandemic
 
Hiyo video ni ya muda sana,kipindi wanapambana kuirudisha coastal ligi kuu,mwaka juzi nadhani kabla ya pandemic
Mkuu, upo sahihi! Naikumbuka hii picha ni ya miaka zaidi ya miwili iliyopita,yaani, hata wazo tu la kuwa kutakuja mgeni CORONA halikuwepo!
 
Back
Top Bottom