Video: Epic story about "nani anafaidika na madini ya merelani

Video: Epic story about "nani anafaidika na madini ya merelani

Navy SEALs

Member
Joined
Nov 29, 2013
Posts
5
Reaction score
0
[video=youtube_share;NkM5Km4MIx4]http://youtu.be/NkM5Km4MIx4[/video]

A survey conducted by the Institute for Information Media2solution in Simanjiro for about three months to determine the benefits that communities of these areas benefit from the Tanzanite mining. This project was funded by Tanzania Media Fund.


Uchunguzi uliofanywa na Taasisi ya kihabari ya Media2solution katika wilaya ya Simanjiro kwa takribani miezi mitatu kwa lengo la kubaini faida ambazo jamii ya maeneo hayo ufaidika kutoka kwenye madini ya Tanzanite. Uchunguzi huu ulidhaminiwa na Tanzania Media Fund.
 
Anayefaidika ni mwekezaji na wizara husika. Pia kuna wale wa 10%.

Wananchi wa kawaida hawapati hata mbuzi mmoja kwa angalau 20 people.
 
Back
Top Bottom