VIDEO: Cover songs ninazozipenda

Nukta5

JF-Expert Member
Jun 7, 2014
1,136
2,000
Mungu katoa vipaji vya kila aina kila mtu na chake, leo nimeona nije kushare na nyinyi videos za nyimbo ambazo zimerudiwa na aliyerudia kaitendea haki, mara nyingi huwa wanaziperform kwenye matamasha makubwa ya kutafuta vipaji kama American's Got Talent, British's Got Talent na cover songs ambazo zinawekwa youtube na hizi ndio zangu nazozipenda naomba na zako karibuni
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,246
2,000
Safiiii. Ile ya mwanzo:Little drummer boy, ulivyoimbwa unastahili kuimbwa mbinguni mbele ya Mungu na malaika wooote!
Thanks man for the collection.
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,590
2,000
Cover za nyimbo maarufu ktk vionjo vya raggae utazipenda, mfano cover ya hello by adella, sorry ya biaber, etc! Utazipenda.
Mcheki jamaa mmoja anaitwa Conkarah youtube.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom