Video:Beating of Africans in Hollyland(Saud Arabia)

Video:Beating of Africans in Hollyland(Saud Arabia)

Wengine wala siyo Waafrika. Kuna mmoja hapo ana piga keleke kuwa yeye anatokea Yemen.
Hizo video haziusiani na yaliyotokea Saudi Arabia (kufuatana na Wasaudi).

Wanasema ni video za Yemen na Iraq.
 
Wewe umetazama picha tu, yaliyoandikwa hujayasoma? basi hata hayo niliyoyawekea nyekundu hujayasoma? kama Kiingereza kinakupiga chenga unaweza tumia "google translate" inasaidia.

I see.... you are trying to balance things here! From saud arabia to France as if not enough to Italy. It sound to me that you're trying to avoid the truth!
 
Ngoja waarabu koko waje hapa kutetea, utashangaa!

Jamaa wanafanana na waithiopia au wasomali. Ila waarabu wanawaona wao ni waafrika tuu na wanawapiga. Alafu utakuta mijitu huku bongo ambayo inafanana na haojamaa wanaopigwa wakijita waarabu. Utumwa wa akili mbaya sana.
 
Jamaa wanafanana na waithiopia au wasomali. Ila waarabu wanawaona wao ni waafrika tuu na wanawapiga. Alafu utakuta mijitu huku bongo ambayo inafanana na haojamaa wanaopigwa wakijita waarabu. Utumwa wa akili mbaya sana.

Kwa hiyo unamaanisha wasomali na wahabeshi ni waarabu koko??
 
Kwa hiyo unamaanisha wasomali na wahabeshi ni waarabu koko??

Ukiwa mwaabeshi au msomali au hata kufanana nao waarabu wanakuona wewe mwafrika. Lakini wewe ukiwa unajiona mwarabu kwasababu unafanana naasomi au waabeshi wakati waarabu wanakuona mwafrika basi na wewe ni mwarabu koko. Nakama utakuwa umesoma historia sekondari utakuwa unajua hilo. Au wewe ulipata division five
 
They call it Africa we call it home! Wanaenda nchi za watu kutafuta nini?
 
Chuki zako zinakuja kila unapoona ninakuonesha kuwa wale unaowaabudu wewe ni watenda dhambi wakubwa. Padri alawitiwe halafu wewe ukaungame dhambi kwake, na mkitoka hapo huwa mnafurahi kuwa mmesamehewa dhambi! Mnashangaza sana: The Secret Gay Life of the Vatican: Inside a Hidden Netherworld of the Catholic Church | Vanity Fair

Kwako FaizaFoxy,
Maandiko ya Biblia hayasemi tuungame dhambi zetu kwa Padri..... ila kwa Mungu mwenyewe kupitia kwa mpatanishi wetu Yesu Kristo...... Pia Vatican siyo makao makuu wala ardhi takatifu kwa wakristo....... wala uokovu wala imani yetu haitegemei kuitambua au kuzuru Vatican..... Ila ni kwa kumtambua Mungu na Yesu aliyetumwa na Mungu.. Yoh 17:3....

 
Ukiwa mwaabeshi au msomali au hata kufanana nao waarabu wanakuona wewe mwafrika. Lakini wewe ukiwa unajiona mwarabu kwasababu unafanana naasomi au waabeshi wakati waarabu wanakuona mwafrika basi na wewe ni mwarabu koko. Nakama utakuwa umesoma historia sekondari utakuwa unajua hilo. Au wewe ulipata division five

Ndio mkuu nilipata division six
 
Why Ethiopians?
Why not Tanzanians?
Why not Kenyan?
 
Why Ethiopians?
Why not Tanzanians?
Why not Kenyan?

Kwanza Waithiopia wako wengi saud Arabia kuliko wageni wengine
Pili imani ya dini yao wengi wa waithiopia ni Orthodox christians
 
Kwanza Waithiopia wako wengi saud Arabia kuliko wageni wengine
Pili imani ya dini yao wengi wa waithiopia ni Orthodox christians

Kuwa wengi kunahusiana vipi na kupigwa?
Dini nayo inahusiana vipi na kupigwa?

Yaani kama mtu X ni mettiopia, anamaisha yake mauzir, anafanya kazi zake swafiii, wakimkuta tu njiani ni kipigo?
 
Kuwa wengi kunahusiana vipi na kupigwa?
Dini nayo inahusiana vipi na kupigwa?

Yaani kama mtu X ni mettiopia, anamaisha yake mauzir, anafanya kazi zake swafiii, wakimkuta tu njiani ni kipigo?

wellcome to the real world bro,unaweza kupigwa kwa unavyotembea tu watu wakakuona unajidai na una majivuno
 
Hii ndio hali halisi iliyopo kwenye nchi takatifu nchi aliyozaliwa mtume Mohamad (saw),hii video inaonyesha familia nzima kuanzia watoto ,paka majirani imemfunga kamba na kumning'iniza mwanamke mfanyakazi wa ndani na kumuadhibu kwa kwa kumpiga,

 
Last edited by a moderator:
Hii ndio hali halisi iliyopo kwenye nchi takatifu nchi aliyozaliwa mtume Mohamad (saw),hii video inaonyesha familia nzima kuanzia watoto ,paka majirani imemfunga kamba na kumning'iniza mwanamke mfanyakazi wa ndani na kumuadhibu kwa kwa kumpiga



Chuki zako zinakuja kila unapoona ninakuonesha kuwa wale unaowaabudu wewe ni watenda dhambi wakubwa. Padri alawitiwe halafu wewe ukaungame dhambi kwake, na mkitoka hapo huwa mnafurahi kuwa mmesamehewa dhambi! Mnashangaza sana: The Secret Gay Life of the Vatican: Inside a Hidden Netherworld of the Catholic Church | Vanity Fair

Jionee mwenye faiza mambo ya warabu hayo
 
Last edited by a moderator:
Hawa wasaudia hata nchi nyingi sana za kiarabu zinapinga sheria zao, hawafati kabisa haki na siasa zao siku zote wanazulia uislam, wakati uislam na wao wapi na wapi.

Wasaudia na wayahudi wana undugu flani wote hawafati haki.
 
Back
Top Bottom