VIDEO: Arab Massacre in Zanzibar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Arab Massacre in Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Aug 14, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    [h=1]Arab Massacre in Zanzibar[/h]

    [video=youtube_share;4lpY8_mKvjk]http://youtu.be/4lpY8_mKvjk[/video]

    [video=youtube_share;XqHi50YdAQQ]http://youtu.be/XqHi50YdAQQ[/video]
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama usingizi haujesha wakurupukiani.?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    naona unarecycle kwa kupollute mazingira ..
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tuletee na video ya mauaji ya watu hasa waafrika na wale waliouawa na waarabu kwenye mashamba huko Zanzibar. Hii itatusaidia kupata ulinganifu wa hoja na matukio ili kuondoa dhana na dhima yoyote ya upendeleo au kutoa huku kwa kuangalia upande mmoja. Ni ajabu kidogo kukuta Al Jazeera wakirusha video ya mauaji ya waarabu Zanzibar lakini Al Jazeera hao wasitafute mikanda ya mauaji ya waswahili. Je ni kwa sababu Al Jazeera inamilkiwa na waarabu ambao wengi wao mababu zao waliwauza utumwani mababu zetu kwa wazungu.
     
  5. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,811
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    Very Shocking; I remain to wonder how we did manage to put behind our differences and become one, especially given the fact kwamba wenzetu walipigania uhuru wao on the street na hawakuwa na muda mrefu wa kuishi kama taifa kamili na huru la Zanzibar kwani muda mfupi baadae muungano ukazaliwa, wakati ndugu zao wa bara wao walipata uhuru wao kwenye board room huko Westminster, na kuishi kama taifa kamili na huru la Tanganyika kwa miaka mitatu kabla ya kuzaliwa kwa taifa jipya la Tanzania. Ni matumaini yangu kwamba given our recent shared history, together we will emerge stronger and united, kwa hiyari ya wananchi wa pande zote mbli (sio kwa kulazimishwa) na kwa mfumo ambao utakuwa ni chaguo la wengi (sio la wachache); Mungu ibariki Tanzania.
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..hayo makaburi ya halaiki yako wapi??

    ..kwanini mpaka leo hakujafanyika dua au hitma ya kitaifa kwa kumbukumbu ya waliokufa ktk "Zanzibar genocide"??
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Siku Wazanzibar waakijitenga na waarabu wakarudi,Wazanzibar watajuta kuzaliwa.
     
  8. p

    popobaawa Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakuna waafrika walouliwa na waarabu huko Zanzibar ndio maana huwezi kupata video yake. Kwa mujibu wa takwimu za CIA, kati ya watu 15,000 hadi 20,000 waliuwawa kwa kuchinjwa, kutiwa moto, kuzamishwa baharini na kupigwa risasi katika wiki za mwanzo za mapinduzi ya Zanzibar. Ukitaka maelezo zaidi ingia kwenye tovuti ya CIA na tafuta Zanzibar Revolution.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Na ndio wanchokitafuta.
    wao wanadhani kwamba wataletewa tambo na harua, hawajui kwamba waarabu wanakumbuka fika nini kilichofanyika..
     
  10. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    aiseeee
     
  11. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,214
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
     
  12. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,214
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Ila naona kama imetengenezwa. Labda wajuzi watatufahamisha ukweli wa hizo picha
     
  13. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,491
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    her of All, post: 4426261, member: 72258"]Tuletee na video ya mauaji ya watu hasa waafrika na wale waliouawa na waarabu kwenye mashamba huko Zanzibar. Hii itatusaidia kupata ulinganifu wa hoja na matukio ili kuondoa dhana na dhima yoyote ya upendeleo au kutoa huku kwa kuangalia upande mmoja. Ni ajabu kidogo kukuta Al

    Jazeera wakirusha video ya mauaji ya waarabu Zanzibar lakini Al Jazeera hao wasitafute mikanda ya mauaji ya waswahili. Je ni kwa sababu Al Jazeera inamilkiwa na waarabu ambao wengi wao mababu zao waliwauza utumwani mababu zetu kwa wazungu.[/QUOTE]
    a


    Waswahili walinyanyaswa na na kuuawa sana but it was not a massacre lakini mate so kwa waswahili yali justify mauaji ya halaiki kwa waarabu?
     
  14. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2017
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,758
    Likes Received: 3,359
    Trophy Points: 280
    Hii picha ni ya kweli, lakini tukumbuke maana ya mapinduzi,japo inauma kuona watu wakiuwawa,lakini mkuki kwa nguruwe kwa binaadamu mchungu.wakati tulionao ni wakati muafaka wa kusahau yaliyopita na kuganga yajayo wazanzibari wasameheane wajenge taifa bila kubaguana.
     
  15. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2017
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,316
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    yalishapita hayo jamani
     
Loading...