PostGE2025 Victor Mhagama aongoza kura za maoni jimbo la Peramiho

PostGE2025 Victor Mhagama aongoza kura za maoni jimbo la Peramiho

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Cute Wife

Platinum Member
Joined
Nov 17, 2023
Posts
3,053
Reaction score
8,449
Wakuu,

CCM wanakaribia kukamilisha agizo la Zungu🤣🤣🤣

Victor Mhagama ameibuka mshindi kwenye kura za maoni katika Jimbo la Peramiho na kuwashinda wengine 27.

Sasa imebaki kuangalia raia watasemaje, kama wapindue meza au waache waende na mrithi!

Utafikiri tumekuwa nchi ya kifalme😒

IMG_20260122_085848_477.jpg
IMG_20260122_085848_760.jpg
 
Wakuu,

CCM wanakaribia kukamilisha agizo la Zungu🤣🤣🤣

Victor Mhagama ameibuka mshindi kwenye kura za maoni katika Jimbo la Peramiho na kuwashinda wengine 27.

Sasa imebaki kuangalia raia watasemaje, kama wapindue meza au waache waende na mrithi!

Utafikiri tumekuwa nchi ya kifalme😒
Sasa unataka kushindana na mama kanituma utaweza kweli..!
 
Katibu wa Chama Cha Mapinduzi Wilaya ya Songea Vijijini mkoani Ruvuma, Juma Nambaila, akitangaza matokeo ya kura za maoni katika Jimbo la Peramiho.Walioongoza ni Victor Mhagama kura 3040.

Getrude Haule kura 2913 na kizito Mhagama kura 943 na baada ya hapo mchakato unaofuata vikao vya ngazi mbalimbali vya Chama ikiwemo Kamati Kuu ya CCM itajadili majina husika na kupendekeza jina moja la Mgombea atakayekwenda kushindana na wagombea wa Vyama vingine.
 
Naona maji yanafata mkondo aise!, nchi hii imeshakuwa ya wenyewe sasa, sisi wengine tukae kando tusubiri bahati nasibu yetu Mungu akipenda!.
 
Kwa mwenendo huu mwanamfalme anaweza mtandika mfalme na kitu kizito ili arithi ufalme.

Hiyo nguvu ya kutia nia kwa nafasi iliyoachwa na marehemu baba/mamake inatoka wapi kama si ushirikina?
Warithi wote waje wajibu hapa.
 
Back
Top Bottom