Vice President Samia Hassan instructs public servants to ensure justice for all


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,730
Likes
125,670
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,730 125,670 280
Sunday, December 11, 2016
Ensure justice for all, VP instructs public servants




In Summary
Vice President Samia Suluhu Hassan makes the call at the closure of Service Provivion Week in the city


Dar es Salaam. Vice President Samia Suluhu Hassan yesterday challenged the law enforcement institutions to cooperate to ensure there is social, economic and political justice for all citizens in the country.

She made the statement at the conclusion of the Service Provision Week, which was jointly organised by institutions under the Ministry of Constitution and Legal Affairs and President’s Office, Public Service Management and Good Governance. The Vice President represented President John Magufuli who was earlier scheduled to officiate at the closing event.

According to her, good governance should start at the institution level to ensure integrity is maintained at the work places. “You should be fair to all. You should never favour the rich against those who are financially weak,” said the Vice President.

She said, this would be the driving force for proper delivery of public services for the benefit of the majority, in line with pushing forward national development.

“Let me also challenge the Public Procurement Regulatory Authority (PPRA) to ensure it works within its legal framework in a bid to avoid conflict of interest in the procurement of public goods and services, if at all development projects are not to be delayed,” she noted. (What about those planes bought recently by Magufuli?)

“Again, there have been unnecessary bureaucracy in public offices when it comes to making decisions, resulting in the decline of foreign investors,” she said, insisting disciplinary measures, including sacking of irresponsible government officers, would continue.
 
mtembea kwa miguu

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
1,006
Likes
1,310
Points
280
mtembea kwa miguu

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
1,006 1,310 280
Midomoni wanatamka mengine huku matendo yao ni tofauti na wayasemayo
 
mtima nyongo

mtima nyongo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
1,780
Likes
1,452
Points
280
Age
49
mtima nyongo

mtima nyongo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
1,780 1,452 280
Maneno mengi tu kuliko vitendo
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,905
Likes
54,794
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,905 54,794 280
Sijawahi kumuamini mwanaccm YEYOTE , huyu si ndio alikuwa msaidizi wa Samuel Sitta kwenye BMK ?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,144
Likes
40,508
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,144 40,508 280
[HASHTAG]#Justiceforlema[/HASHTAG]
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,232
Likes
13,723
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,232 13,723 280
Wanavyoongea utadhani malaika. Kumbe hata shetani ni malaika kwa upande wao.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,730
Likes
125,670
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,730 125,670 280
Watu wa ajabu sana hawa Mkuu. Sijui wanadhani Watanzania hatuna akili ya kulinganisha matendo yao na kauli zao!?

Wanavyoongea utadhani malaika. Kumbe hata shetani ni malaika kwa upande wao.
 
Kyambambembe

Kyambambembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
315
Likes
290
Points
80
Kyambambembe

Kyambambembe

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
315 290 80
Ujumbe huu unawahusu waingereza Angekua ametulenga ss angetumia kiswahili kwahiyo haituhusu mm hata kusoma sijahangaika
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,730
Likes
125,670
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,730 125,670 280
Usipotoshe habari Mkuu. Waingereza wana uhusiano gani na sheria za Tanzania!? Gazeti lililoandika habari hii ni gazeti la kiingereza hivyo haihusu kitu kwa gazeti la kiingereza kuandika habari kwa Kiswahili.

[HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG]

Ujumbe huu unawahusu waingereza Angekua ametulenga ss angetumia kiswahili kwahiyo haituhusu mm hata kusoma sijahangaika
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,182
Likes
1,166
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,182 1,166 280
watumishi wa umma wana nyadhifa nzitonzito ndani ya CCM hawafanywi kitu ila ukisikika hata unajihusisha kwa mbaaali na upinzani unafanyiwa figisufigisu
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,032
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,032 280
Wacheni Majungu, swala la Lema lina uhusiano gani na aliyosema VP? Hakuna hata moja mwenye ushahidi kwamba Lema anashikiliwa bila kufuata taratibu na sheria za nchi. Mwenye ushahidi kama anao ana nafasi ya kuifungulia kesi Serikali ya Tanzania mahakama kuu. Huu ulimbukeni wa kutoa maneno ambayo hamuwezi kufanya ni ujinga, tuache porojo, hivi nyinyi kweli mngeweza kusimamia haki wakati Tanganyika ilipokuwa inagawanywa na wazungu? Au mngeweza kupigania haki kama kina Mkwawa et al. Hizi porojo fanyeni majumbani kwenu mmeuziwa mbuzi kwenye gunia mmekaa kimya mtaweza kweli kuongoza nchi kweli au mnaangalia pua zenu tu.
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,712
Likes
54
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,712 54 145
[HASHTAG]#Justiceforlema[/HASHTAG]
Wetu wamepiga pushups campaign nzima kuashiria wao wana afya na mwingine anakaribia kufa , Leo lema ameota inakuwa shida. Hili taifa ni la kinafiki sana watu utasema hawajui kama Lema kawekwa ndani
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,849
Likes
25,693
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,849 25,693 280
Justice for Chadema kufanya siasa.yeye amajipa Uhuru lakini anaongea pumba mda wote
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451