Vengu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vengu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nakapanya, Jun 11, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,857
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hv ndugu yetu Vengu wa orijino komedi anaendeleaje?je bado yupo India?mbona hatupewi maendeleo ya afya yake?ningependa kujua kutoka kwa wenye taarifa za ukweli na uhakika,Ahsanteni
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    utamwona tbc alhamis hii, yupo fiti mbaya.
     
Loading...