Valentine Story! Guess Who Is Getting Married? Marriage games

Valentine Story! Guess Who Is Getting Married? Marriage games

Lara one isije kuwa unatutafsiria kutoka kwenye lugha moja kuja kwenye Kiswahili alafu unayaweka kwenye maisha yetu ya kibongoo maana sio kwa kipaji hiki alafu unatakiwa Dili hata ya kuandika scprit hata kwenye bongo movie hata ukiamua kwenda kumuuzia shigongo hadithi Kama hii lazima upate mpunga wako mzuri tu kuliko kuligawa bureee humu kwa watu wasio na shukuran wallah tena mi binafsi naumia na TALanta yako Kama vile yangu embu fikiri Mara mbili hadithi kama hii ukiwekea vionjo zaidi kwa gazeti inakwenda zaidi ya week sits Ama nane embu jaribu kutunga nyingine kama hii alafu mface shigongo kwani ni mtu poa anaweza kukuongezea hata kanauli
 
Lara 1 itabidi ufanye mpango watu tukulipe maana pamoja na stress za majipu watu wanaona nacheka tu peke yangu hapa ofisini.vipi mwenzetu leo una nini?kumbe mangi ananichekesha hapa
 
Lara one isije kuwa unatutafsiria kutoka kwenye lugha moja kuja kwenye Kiswahili alafu unayaweka kwenye maisha yetu ya kibongoo maana sio kwa kipaji hiki alafu unatakiwa Dili hata ya kuandika scprit hata kwenye bongo movie hata ukiamua kwenda kumuuzia shigongo hadithi Kama hii lazima upate mpunga wako mzuri tu kuliko kuligawa bureee humu kwa watu wasio na shukuran wallah tena mi binafsi naumia na TALanta yako Kama vile yangu embu fikiri Mara mbili hadithi kama hii ukiwekea vionjo zaidi kwa gazeti inakwenda zaidi ya week sits Ama nane embu jaribu kutunga nyingine kama hii alafu mface shigongo kwani ni mtu poa anaweza kukuongezea hata kanauli

Hahaaaaaa! Hizi story zina class yake ya watu flani akili kubwaa WASIOKUBALI KIRAHISI kama Wa humu JF, sio level za wasoma magazeti ya shihongo.

Anyway kama nimeandikiwa kupata nitapata tu Inshaalah! On the mean time nimepewa bureee natoa buree.

Anyway sio bure nafanya practise, mila nikitoa kitu najitahidi kutoa kikali zaidi ya cha mwanzo. Ambapo I get better n better in this game.

ABOVE ALL INAWAFIKI WOTEE BUREE ,mna enjoy Na Mimi najenga customer base Na kuestablish identity.

Ila Sasa nikisema Nina muvi nazindua mlimani city 100,000 kiingilio mtatoa cause mshanielewa sibahatishiiii. Hata msipokuja itawawinda rohoni. Hahaaa!

Tuombe uzimaaa.
 
@lara1 na mm nataka izo tecniques alizopewa Anny,napanga mechi ya mashambulizi hapa!! Itabidi nikupm unipe in details
 
Kama sipo vilee... Kumbe nafatilia kila hatua yako @lara1
Kaa ukijua tu kuwa we ni star humu JF wadau kibao ni secret admirer na wanakufatilia kimya kimya. Endelea kutupunguzia stress mama!
 
  • Thanks
Reactions: naa
Duuu jmn lara 1 kihoro kimenikaba kujua mangi atapatwa na nini uwiiii…
Post ingine niimalize asubuhi yangu vizuriiiiiii
 
Nakuona unafanya maandalizi,ila muulize vzuri lara1 km izo tekniki zina apply kwa team KLM....hao ni sugu sana
Aaaah wanaume wote sawa wen it comes to the right techniques awe team KLM au Mangi..
 
Lala moko ni kiboko..daah!! yani anavo andika utafikiri yumo ndani ya muv yani wakati mwingine huwa nahis sijui ni yeye ndio muhusika thn anabadiri majina tuu..hahhaa!!
 
Hahaaaaaa! Hizi story zina class yake ya watu flani akili kubwaa WASIOKUBALI KIRAHISI kama Wa humu JF, sio level za wasoma magazeti ya shihongo.

Lara nakukubali sana..nakusomaga kimya kimya..level yako sio ya shigongo kbs yani ww unawateka watu wa class fulani..andika novel mamy.. Au fanya kitu kwa kipaji chako tukusupport..nakuongeza ktk list ya kina Sydney..Danielle..Grashm..Hatcher.. Hzo ndio level zako
 
Back
Top Bottom