Vaeni kieshima mnapokuwa mbele ya kadamnasi na Baba yenu.

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Mambo si ndo haya sasa Mi iko penda sana nyie sema umri ndo ushanitupa mkono ha!ha!ha!
Michelle-Obama-looked-resort-chic-striped-dress-patent.jpg Sasha+Obama+Dresses+Skirts+Sundress+XOCVsh27U4Ml.jpg
 

suka chile

Member
Feb 20, 2013
99
0
Wakati mwingine kuna watu wanamatatizo sana wananchi wanaona sawa tu yeye kimemkeleketa haya . NAPITA taklibani wiki moja sasa sijakuona humu ndani vipi Dodoma ilikuficha sana mkuu wa kazi
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,515
2,000
Mimi siwalaumu watoto wa Obama kwa sababu nao ni wanawake kama wanawake wengine tu.
Kumbuka wanawake wote wanaoriginate from the same ancestor, hivyo mavazi yao ni aina mbili.

1. Mwanamke anapenda kuvaa nguo za kubana na fupi

2. Mwanamke anapenda kuvaa nguo kubwa kuliko saizi yake kwa kigezo kua ni fashion mpya.

Wanawake wanaovaa nguo zinazowatosha vizuri ni wachache nadhani hawa wachache watakua wamepitiwa na divergence evolution.
 

binti kiziwi

JF-Expert Member
Aug 4, 2014
3,791
2,000
Sometimes don't bother with people's life, hivi marekani nayo ni nchi ya kuipigia kelele kuhusu mavazi! Kiruuuuuu
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
Na uchi wavae wakiwa wapi??
Nahisi wajiheshimu kilasehemu
 

Daniel Myl

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
536
225
Mijitu humu ndani inawaza ngono tu, yaani hivi vi teenagers mnavitolea macho kweli... Hii sodoma na Gomorrah sasa jamani imagine ndio mabinti zako halafu jitu moja linawaza kusikilimishwa duuuh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom