Vaa gwanda piga kwata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vaa gwanda piga kwata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bourgeoisie, Jul 26, 2012.

  1. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Napendekeza kauli mbiu ijayo iwe ni VAA GWANDA PIGA KWATA. Kupiga kwata hapa kunatafsirika kuwa baada ya kuvua gamba watu wetu wanahitaji kupewa semina juu ya kutambua na kusimamia haki zao. Kupewa semina juu ya nani mwenye kuleta maendeleo ya kweli. Kwa ujumla wakomangwe/wafundwe wasikubali kurubuniwa kwa namna yoyote ifikapo 2015.

    Nawasilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mimi sijakuelewa bado.
    Hebu songa mbele kidogo na ufafanuzi.
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,111
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Tuko bado Vitani unakusanya silaha kurudi home. Hayo yote lazima yatafanyika hata kama siyo kwa kauli yako. VUTA SUBIRA
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,916
    Likes Received: 2,182
    Trophy Points: 280
    Sijaambulia chochote cha maana hapo
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni nzuri ila nadhani bado wakati wake. Ngoja tukomboe kwanza nchi yetu!
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    PJ, tunao wavua magamba tunahitaji kuwatengeza ili waweze kuelewa vizuri dhamira ya M4C.
    Tulionao tayari wanahiji kutengenezwa zaidi ili waondokane na fikra za kurubuniwa kwa vijisenti na kuuza haki zao. Na haya yatafanyika kupitia semina mbalimbali.
    Ni mtazamo tu.
     
  7. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wazo zuri hili,, kuvuta subira.
     
Loading...